• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

ognlaido

mình không thắc mắc hay chê gì về fw cả, tất cả đều rất tuyệt nhưng mình vẫn mong chế độ chụp ảnh giữ nguyên của 5233 thì mình thấy hay hơn

quyrombinhduong

Báo cáo: 5230-Menu 4X4 chưa hề thấy lỗi nào nghiêm trọng, tất cả đều rất ổn . Các bác Flash nhớ đọc kỹ hướng dẫn là OK. Thanks DUYTHANH . Chúc bác năm mới vui vẻ,tràn đầy sức khỏe ;;)
P/S: slide to unlock n8 đẹp hơn của C6 nhỉ!!!\-/

NguyenDuyThanh

cho e hỏi bản icon sym^3 khi cài theme mới thì khi chọn theme mới icon có đổi theo của theme mới hok hay vẫn giữ nguyên icon của sym^3???

1 số icon đổi thôi vì nó có nhiều thư mục k như Mở rộng, Hack, ... nên theme k hỗ trợ hết icon dc.

nghiacbg

Mấy bác nói làm e mê wa rùi, ny đang cầm máy nên k có để flasf, nóng lòng wa

cuticuti9999

uh,đơn giản thế thôi,nhưng nhớ những lưu ý của anh duythanh kìa,ko là hỏng hết bánh keo đấy
hihi mới flash xong....hehe.....chạy ngon lắm:))
chut nửa flash ban 4x4icon sym^3 thử,flash chắc banh máy luôn wá:-?

binhh91

cả nhà giúp e với.e mới tham ja lên ko hiểu flash với jaf là j cả.mong mọi ng chỉ bảo cho e với.nhìn thấy đẹp wá mà ko bít làm ntn

M4_Vu0ng_001

hihi mới flash xong....hehe.....chạy ngon lắm:))
chut nửa flash ban 4x4icon sym^3 thử,flash chắc banh máy luôn wá:-?

chả sao đâu bạn,mới mua máy về thì thấy xót của,dùng nhiều thì thấy bình thường thôi ah.
flash như kiểu cài lại hdh window ấy mà,
mình mua máy đc gần 3 tháng rồi(2 ngày nữa là vừa tròn 3 tháng),flash đến hơn chục lần rồi đấy chứ,đấy là mấy thằng lèo tèo như mình thì thế chứ mấy bác cook fw còn có đến chục lần/ngày ấy chứ
chả sợ banh máy đâu,nhưng nói chung là cũng kiềm chế heheheh

cả nhà giúp e với.e mới tham ja lên ko hiểu flash với jaf là j cả.mong mọi ng chỉ bảo cho e với.nhìn thấy đẹp wá mà ko bít làm ntn

đọc hướng dẫn trong diễn đàn đi,lúc đầu tưởng khó nhưng làm đc rồi thì...heheehe,như ăn cháo thôi.:))

x4kio

bác duythanh ơi ,cho e hỏi tí ,e extract 5233 - MENU 4X4 ICON SYMBIAN^3 hoài nhưg k đ.c ,giúp e với

minhmovt1

Bạn dùng 5230 đúng ko? Nó ko thông báo ngoài homescreen à, thế tin nhắn đến nó có hiển thị ở góc bên phải màn hình ko? Mình ko có 5230 nên ko bik.
không hiển thị ở góc bạn ạ . còn không có nhạc thông báo có tin nhắn

cuticuti9999

chả sao đâu bạn,mới mua máy về thì thấy xót của,dùng nhiều thì thấy bình thường thôi ah.
flash như kiểu cài lại hdh window ấy mà,
mình mua máy đc gần 3 tháng rồi(2 ngày nữa là vừa tròn 3 tháng),flash đến hơn chục lần rồi đấy chứ,đấy là mấy thằng lèo tèo như mình thì thế chứ mấy bác cook fw còn có đến chục lần/ngày ấy chứ
chả sợ banh máy đâu,nhưng nói chung là cũng kiềm chế heheheh

mình mua máy củng lâu rồi,tuần nào mình củng flash hết ak hihi.zai` bữa nghiên cứu làm 1 bản cfw mới đc.:-?

7534286

Media:

* Tích hợp Music player 1.52.
* Tăng chất lượng ghi âm và thời gian ghi âm tối đa lên 12 giờ.
* 5800 stereo codecs được thêm vào cho chất lượng nghe nhạc tốt hơn.
* Đọc nhạc tại E:\Music
* Quét nhạc nhanh hơn.
* Trình nghe nhạc mặc định ngẫu nhiên và lặp lại tất cả.
* Tăng chất lượng camera cho chất lượng ảnh, video ngang ngửa 3.2megapixel (các bạn dùng sẽ cảm nhận thấy).

Không thấy hiện lyric :)

cuticuti9999

bác duythanh ơi ,cho e hỏi tí ,e extract 5233 - MENU 4X4 ICON SYMBIAN^3 hoài nhưg k đ.c ,giúp e với

mình mới down về giải nén bình thường mà bạn.part nào giải nén ko đc thì bạn xóa part đó đi rồi down lại.

Không thấy hiện lyric :)

hình như bản này ko có hiển thị lyric đâu bạn,hình như bản cfw của ngviethoa có đó:(

huytnic90

mình mới down về giải nén bình thường mà bạn.part nào giải nén ko đc thì bạn xóa part đó đi rồi down lại.

hình như bản này ko có hiển thị lyric đâu bạn,hình như bản cfw của ngviethoa có đó:(
Bạn ơi cho mình cái Yahoo hướng dẫn mình chút.Mình chưa flash bao giờ? :(

minhmovt1

Bạn dùng 5230 đúng ko? Nó ko thông báo ngoài homescreen à, thế tin nhắn đến nó có hiển thị ở góc bên phải màn hình ko? Mình ko có 5230 nên ko bik.
không hiển thị và còn không có nhạc chuông báo tin nhắn . hix . mình dùng fw 3x4

anhhiepdhktcn

bác duythanh ơi,bác đã up hết chưa? sa o bản FOR 5230 - MENU 4X4 ICON SYMBIAN^3 chỉ có mỗi part 1 có 20 Mb???