• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

dragonstick87

mình dùng 5230 kũng có lỗi như các bạn là khi tin nhắn tới ko có nhạc chuông kũng như thông báo có tin nhắn duythanh fix lại lỗi này đi

Kelvezu

Mình cũng bị lỗi Notification, cái ô Notification trống trơn, tin nhắn hay cuộc gọi nhỡ nó kô hiển thị, Duy Thanh có cách nào khắc phục kô? Mình đã flash thử 3x4 và 4x4 đều bị.

NguyenDuyThanh

chính xác, mình cũng dùng 5230 và cũng bị như vầy

Mình cũng đã từng bị vậy trên 5233 và đã fix đc rồi làm tương tự lên fw 5230 mà vẫn bị vậy à, lạ thật.
Các bạn tạm thời dùng Notifications để thông báo tin nhắn bằng widget ngoài màn hình chủ, mình cũng đang sử dụng: http://www.pdaviet.net/showthread.p...kia-Notifications-v1.05-PM-thông-báo-nhắc-nhở
Trong khi đó mình sẽ cố fix.

cuticuti9999

mới flash ban 5233 icon 4x4 sym^3.hihi.chạy ngon lắm màn hinh menu full icon lun đẹp hơn bản 4x4 bình thuog\-/

NguyenDuyThanh

Mình dùng 5233 nên ko thể test hết cho 5230 đc. Vì thế mong các bạn cố gắng chờ để mình tìm lỗi và fix. Thông cảm nhá, ko có 5230 khổ thế đấy. Ai mà fix đc thì báo luôn 1 tiếng nhá. Thanks.
P/S: Tạm thời chưa upload bản 5230 4x4 icon s^3 nữa vì nó có thể bị lỗi hiển thị tin nhắn tương tự.

Kelvezu

Mình cũng đã từng bị vậy trên 5233 và đã fix đc rồi làm tương tự lên fw 5230 mà vẫn bị vậy à, lạ thật.
Các bạn tạm thời dùng Notifications để thông báo tin nhắn bằng widget ngoài màn hình chủ, mình cũng đang sử dụng: http://www.pdaviet.net/showthread.p...kia-Notifications-v1.05-PM-thông-báo-nhắc-nhở
Trong khi đó mình sẽ cố fix.
Mình dùng cái đó mà nó cũng kô hiển thị tin nhắn và cuộc gọi nhỡ, kô hiểu bị gì nữa....

cuticuti9999

fải chi mod cho cái loa của 5233 nghe nhạc lớn hơn thi đc biết mấy.loa nghe nhạc nhỏ wá hà hix hix:|

ajinomoto007

cho em hỏi 3*4 và 4*4 khác nhau ntn k ạ ?? có hình ảnh càng tốt............ Bản này em k thích themes mặc định lắm, cài thêm themes khác vẫn ok chứ ạ

hanhattri

Mình dùng 5233 nên ko thể test hết cho 5230 đc. Vì thế mong các bạn cố gắng chờ để mình tìm lỗi và fix. Thông cảm nhá, ko có 5230 khổ thế đấy. Ai mà fix đc thì báo luôn 1 tiếng nhá. Thanks.
P/S: Tạm thời chưa upload bản 5230 4x4 icon s^3 nữa vì nó có thể bị lỗi hiển thị tin nhắn tương tự.

cứ upload tiếp đi bạn, mình đang xài bản 5230 4x4 có thấy lỗi lầm j đâu, có thể những bạn khác chưa xóa hết file sys,... của fw cũ nên bị lỗi cũng có thể, mình đang chờ bản 4x4 mod s^3 đây :(

quyrombinhduong

Giờ GF nt mà mới để ý : 5230 bị lỗi Tin nhắn, ko báo chuông đến, ko có hiển thị icon hộp thư tin nhắn mới góc phải hay cửa sổ popup, Widget THÔNG BÁO cũng trống trơn (ko ăn thua) , Tệ hơn là Số TT tin nhắn cũng biến mất ( phải tự cài ) . Cuối cùng -> nếu sống chung với lũ thì xem đèn trắng nhấp nháy thì biết có tn ( ai có bạn gái thì Flash lại bản trước đi , kẻo chết đó )

quyrombinhduong

cứ upload tiếp đi bạn, mình đang xài bản 5230 4x4 có thấy lỗi lầm j đâu, có thể những bạn khác chưa xóa hết file sys,... của fw cũ nên bị lỗi cũng có thể, mình đang chờ bản 4x4 mod s^3 đây :(

Bác thử lấy cái ĐT khác nt cho đt bác xem ;;) . Hồi sau sẽ rõ

dragonstick87

khi bạn cài FW5230 tin nhắn tới bạn vẫn có nhạc chuông ah. Tin nhắn của bạn có hiển thị ko

quyrombinhduong

Giờ GF nt mà mới để ý : 5230 bị lỗi Tin nhắn, ko báo chuông đến, ko có hiển thị icon hộp thư tin nhắn mới góc phải hay cửa sổ popup, Widget THÔNG BÁO cũng trống trơn (ko ăn thua) , Tệ hơn là Số TT tin nhắn cũng biến mất ( phải tự cài ) . Cuối cùng -> nếu sống chung với lũ thì xem đèn trắng nhấp nháy thì biết có tn ( ai có bạn gái thì Flash lại bản trước đi , kẻo chết đó )

như vầy nè huynh