• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

M4_Vu0ng_001

Thấy chưa pà kon, cóa lỗi TTPod đâu, chứ cái lỗi j ngộ kì đời, chắc do hok chịu xóa thư mục private, sys, system, resource và TTPod trong thẻ chứ j hoặc mở patch nào đó trong rom patcher rùi.
@Quy : font android share đầy lun, pạn tự wăng zô rof2 rùi flash lại, chờ chi cho lâu mà chỉ có font android? :D

mình đã xóa hết mấy cái cần thiết rồi mà vẫn bị lỗi hệ thống thằng ttpod đấy,máy mình 5230

v2honline

Sao quyrombinhduong hok bị kìa. Đây chắc là lỗi cá nhân chớ hok phải lỗi fw đâu. Quyrombinhduong đã từng trải nhìu trong mấy zụ fw này nên mình tin tưởng.

nothing736

vất vả cho bác DT quá, trực chiến từ năm 2010 đến 2011 chỉ vì mún đóng góp share cfw cho ae forum dùng, bác nghỉ ngơi lấy lại sức khỏe khỏe rùi mod típ nhá :D có thực mới vực đc đạo, ae đã đợi bác 2 năm thì vài ngày ăn thua gì, cốt là có 1 bản cfw xịn cho con dế ^^ tks bác DT

M4_Vu0ng_001

Sao quyrombinhduong hok bị kìa. Đây chắc là lỗi cá nhân chớ hok phải lỗi fw đâu. Quyrombinhduong đã từng trải nhìu trong mấy zụ fw này nên mình tin tưởng.

mình cũng không biết nữa,format cài lại vẫn bị.

abcdeftuan

@v2honline : làm đủ cách rồi mà vẫn lỗi hệ thống ,bạn flash bản này chưa mà bít ?

Chỉnh sửa cuối:

ajinomoto007

Vậy cho em hỏi em n5230 dow cái 4*4 về up có lỗi như các bác nói k ạ ? :) Mong các bác sớm edit lại quá :D

ajinomoto007

ĐANG CH MỘT BẢN HOÀN CHỈNH CHO 5230 4*4 K CÓ NHỮNG LỖI NHƯ CÁC BÁC NÓI NỮA....................... CHỜ QUÁ :D

v2honline

Mình nghĩ nếu có lỗi thật cái ttpod thì do xung đột codec với music ver mới của hệ thống. Để tối về test rùi sẽ cho ae pít kq.

thainguu

có ai bị lỗi ko nhỉ?

Mình dùng 5233-c6 menu 3x4, Shazam bị đứng, một số ứng dụng cài bị đứng...

M4_Vu0ng_001

Mình nghĩ nếu có lỗi thật cái ttpod thì do xung đột codec với music ver mới của hệ thống. Để tối về test rùi sẽ cho ae pít kq.

mình nghĩ nếu vậy thì bản trước cũng bị chứ?

thanh7401

5230 PIN dùng đc khoảng bao lâu mấy bác, Bản này mà PIn lâu mình dùng cố định luôn

bente402

Đag xàj pản 5322 3x4 humwa nay nè có thây lổj j đau nhỉ..ok lắm mà,chỉ có nge nhac thấy ko hay bằg focus,DT có cook codec musjc h0k zạ

NguyenDuyThanh

có ai bị lỗi ko nhỉ?

Mình dùng 5233-c6 menu 3x4, Shazam bị đứng, một số ứng dụng cài bị đứng...

Mình xài 5233 ko có vấn đề gì cả, cả chiều ngồi nghịch Shazam nghe kênh Channel V, bài nào nhận chuẩn bài ấy luôn.

hongthuy92

Member
được cái icon symbian^3 đẹp.ram khỏe thì lại lỗi.ức thật đó.mong dt nhanh fix

NguyenDuyThanh

Cái 5230 3x4 mình mới up lên ai nêu ý kiến xem còn bị lỗi tin nhắn ko để còn làm 4x4 nào.

quyrombinhduong

5230 : từ bản bị lỗi tin nhắn đến bản menu 3x4 ( đã fix lỗi tin nhắn) mới nhất thì mình đã test kỹ, ko hề có lỗi TTPOD ( mình vẫn giữ nguyên folder TTPOD để kiểm tra xem nhưng vẫn ko hề lỗi , nhớ bỏ stick Patch for run ), anh em 5230 nào lỗi TTPOD có thể chụp hình lại cho mình xem đc ko?
P/S: Duy Thanh làm nốt bản 5230 menu 4x4 ,font android up lên đi huynh. Thanks