• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

dragonstick87

ko phải là lỗi cài đặt tôi kũng kài rùi và chạm vào icon TTPOD để chạy thì máy báo lỗi hệ thống

quyrombinhduong

ko phải là lỗi cài đặt tôi kũng kài rùi và chạm vào icon TTPOD để chạy thì máy báo lỗi hệ thống

Xin lỗi toàn thể anh em , mình tưởng lỗi phần cài đặt nên chỉ test phần đó, giờ vào TTPOD với chú ý là "system error" . Huynh DUY THANH fix lại giùm nhé.
CUỐI CÙNG 1 LẦN NỮA XIN LỖI MỌI NGƯỜI .:(

akhoa9955

hic, hack xong máy thì ko cài được chức năng điều hướng và hướng dẫn bằng giọng nói của ovi maps. Tiếc wa

Kelvezu

Có ai thử chuyển chế độ hiển thị nhóm trong hộp thư đến không, kô biết sao nó sắp xếp tin nhắn từ trước tới giờ của mình vào 1 nhóm là "Hôm nay, ngày 3/1/2011", mà ngày trong ĐT đang là 2/1/2011, bản Duy Thanh up hôm qua thì kô bị...Mình dùng 5230

hongthuy92

Member
Xin lỗi toàn thể anh em , mình tưởng lỗi phần cài đặt nên chỉ test phần đó, giờ vào TTPOD với chú ý là "system error" . Huynh DUY THANH fix lại giùm nhé.
CUỐI CÙNG 1 LẦN NỮA XIN LỖI MỌI NGƯỜI .:(

đó.hehe.cùng tìm lỗi vs duy thanh luôn

xubaxabu

Sao mình vào rompatcher rồi apply cái switch shutdown to restart mà ko được nhỉ???

Nhoxly00

All ver 5233 bị lỗi ttpod hết dt à. Mình cũng bị đây. Mong bạn fix lỗi sớm nhé.

NguyenDuyThanh

Đang bí đây, các bạn cứ dùng tạm bản này đã, ngoài lỗi đó cũng chẳng lỗi gì. Mình thử fw khác như Photon cũng bị lỗi cái này, chả hiểu nữa.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

THôi, cố gắng up nốt bản fix lỗi cho 5230 phiên bản 4x4 và 4x4 icon symbian^3 rồi xử lí cái lỗi TTPod sau, bạn có thể sử dụng nhiều phần nghe nhạc thay thế hay như TuneWiki, iMeLo, v..v.. Bản này mắc mỗi cái lỗi TTPod thôi, các bạn cứ yên tâm dùng. Làm gì có gì hoàn hảo đâu, chịu khó tí khi nào mình fix đc là ok. Mấy hnay đang rất stress vì cái mạng lag lên lag xuống <hiện tại vẫn bị> lắm đây này hix :(

Chỉnh sửa cuối:

hanhattri

dùng trình nghe nhạc của đth nghe cũng tuyệt mà, fone của 5230 rởm bà cố nên mình tậu cái fone của 5k8, cứ phải nói là phê lòi hehe :D, hồi h mình chưa sử dụng 1 trình nghe nhạc nào khác cả :D

M4_Vu0ng_001

Đang bí đây, các bạn cứ dùng tạm bản này đã, ngoài lỗi đó cũng chẳng lỗi gì. Mình thử fw khác như Photon cũng bị lỗi cái này, chả hiểu nữa.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

THôi, cố gắng up nốt bản fix lỗi cho 5230 phiên bản 4x4 và 4x4 icon symbian^3 rồi xử lí cái lỗi TTPod sau, bạn có thể sử dụng nhiều phần nghe nhạc thay thế hay như TuneWiki, iMeLo, v..v.. Bản này mắc mỗi cái lỗi TTPod thôi, các bạn cứ yên tâm dùng. Làm gì có gì hoàn hảo đâu, chịu khó tí khi nào mình fix đc là ok. Mấy hnay đang rất stress vì cái mạng lag lên lag xuống <hiện tại vẫn bị> lắm đây này hix :(

mọi người rất hiểu và thông cảm cho anh,anh cố giữ sức khỏe để còn cho ra đời những bản fw tốt cho mọi người,heheh
ah,ngoài cái lỗi ttpod ra thì anh thay font mặc định luôn nhớ.
cảm ơn anh nhiều

nothing736

DT nóiđúng rùi, làm j có chiện perfet ^^ mún dùng ttpod thì flash bản focus trước of DT, còn thík mới thì dùng bản này, fix lỗi phải vọc cực lém