• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

page

Nói thật với các bạn chứ ở đây chỉ giúp nhau là chính,mình cũng đã từng làm logo cho anh bạn này,các bạn cứ nhìn cái nick mà gia nhập từ năm 2008 mà chưa từng thank ai đấy thì biết,mình đã làm cho cậu ấy nhiều thứ nhưng chưa đc 1 cái ấn thank mà mình vẫn vui vẻ làm cho những yêu cầu tiếp của cậu ấy,bài đây các bạn xem http://www.pdaviet.net/showthread.p...-màu-nền-cho-quot-Slide-to-Unlock-quot/page38
Ở đây ae giúp đỡ nhau là chính mình nghĩ thank hay ko thì cũng ko quan trọng,ý kiến của mình là thế.Chúc ae 4room đoàn kết

khoa3G

Di bao nhieu wan ma cha wan nao up dc fw.hjc.ai biet up fw co the ghi video qua trinh up fw lai send cho minh de minh tu up lay dc k?ak cho minh hoi them up fw off co dc k hay fai co ket noi internet moi up fw dc?

v2honline

Off hay online thì tùy pạn thui ^^ Nếu ko flash đc thì chiều mai mình sẽ giúp wa teamviewer (mình cũng giúp anh duong h_van wa team như vậy rùi đóa ^^)
@Anh Duy Thanh : anh lấy đâu ra shazam full đã wá zạ :D

page

Di bao nhieu wan ma cha wan nao up dc fw.hjc.ai biet up fw co the ghi video qua trinh up fw lai send cho minh de minh tu up lay dc k?ak cho minh hoi them up fw off co dc k hay fai co ket noi internet moi up fw dc?

Bạn cài teamviewer cho pc để mình thử cho xem co đc ko nhé,tức là mình sẽ cài cho bạn qua PC với PC

M4_Vu0ng_001

Bản 5230 4x4 sym^3 đóa, lỗi "Phần cài đặt đã có sẵn" khi cài. Chắc hùi đóa anh DT tính cook thêm photo browser mà bỏ nên xóa sót file :D File sót là photobrowser*.mif (cái chỗ * là phần tên j mà mình wên mất ùi, đang on mobile nên hok xem đc) trong rof2/resource/apps đó :D

mình vào xem mà có thấy file này đâu,mà sót file này thì gây ra lỗi gì vậy bạn?

vuongngocdoan

bản này em thấy giống hệt bản pixel 1 của 008rohit bên dailymobile, chắc là bác Duy Thanh mang cái đấy về xào nấu đây =))

Nhoxly00

bản này em thấy giống hệt bản pixel 1 của 008rohit bên dailymobile, chắc là bác Duy Thanh mang cái đấy về xào nấu đây =))

bậy bạ quá. Thế bạn có xài không? Không xài thì thôi đừng phát ngôn như thế. Người ta có công làm. Bạn không thanks không xài thì thôi. Không phải nói như thế!

v2honline

mình vào xem mà có thấy file này đâu,mà sót file này thì gây ra lỗi gì vậy bạn?
Lỗi ko cài được PhotoBrowser. Hok pít mấy pạn thế nào chứ 5230 4x4 sym^3 sót cái đó ^^

Cười ngạo nghễ ak ? Mình pít chắc vì sao pạn nói như thế. Pạn đã mở một số file và thấy bản quyền Pixel đóng lên một số file đó. Nhưng pạn ơi, anh DT đã nói ngay từ đầu là thu thập mod từ nhiều nguồn mà, DT lại giữ ko xóa dấu bản quyền là điều đáng hoang nghênh đó chứ. Mong pạn suy nghĩ lại và ko nên lạm dụng smile ko đúng lúc đúng chỗ.
@DT : Sr đã làm topic của anh náo loạn chút ^^

M4_Vu0ng_001

Lỗi ko cài được PhotoBrowser. Hok pít mấy pạn thế nào chứ 5230 4x4 sym^3 sót cái đó ^^

Cười ngạo nghễ ak ? Mình pít chắc vì sao pạn nói như thế. Pạn đã mở một số file và thấy bản quyền Pixel đóng lên một số file đó. Nhưng pạn ơi, anh DT đã nói ngay từ đầu là thu thập mod từ nhiều nguồn mà, DT lại giữ ko xóa dấu bản quyền là điều đáng hoang nghênh đó chứ. Mong pạn suy nghĩ lại và ko nên lạm dụng smile ko đúng lúc đúng chỗ.
@DT : Sr đã làm topic của anh náo loạn chút ^^

mình cũng tải bản của anh duythanh mà không thấy sót file đấy,hì,chắc bản mình down xịn hơn:D

v2honline

mình cũng tải bản của anh duythanh mà không thấy sót file đấy,hì,chắc bản mình down xịn hơn:D
Hehe, hoặc có lẽ do mình cook lung tung nên nhiều khi sót mà hok hay ^^

Sau 1 thời gian sử dụng và refresh pin, cảm nhận (5230 4x4 sym^3) : Pin chất lượng, sạc đầy thời gian chờ hơn 3 ngày mà mình duyệt web gprs, thèng pạn mượn chơi mobi army trong giờ học suốt cũng xài trung bình 2 ngày :D Quá đã :D

cuongd720

Bản này có Wiget DỰ BÁO THỜI TIẾT cho 5230 không mấy Bác?
Đang dùng bản trước cưa bác DT cũng ngon.

suju15

Dù có xào nấu thật thì đã làm sao? xào nấu cho mà ăn đã phải thanks rùi

ngocha2006

bản này em thấy giống hệt bản pixel 1 của 008rohit bên dailymobile, chắc là bác Duy Thanh mang cái đấy về xào nấu đây Click here to enlarge
Trong bản trước hay bản này mình ko nhớ
Có 1 File .txt vẫn còn sót chữ pixel ,vậy có phải là bản làm lại từ bản của Pixel ko nhỉ.
>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

quyrombinhduong

Có 1 File .txt vẫn còn sót chữ pixel ,vậy có phải là bản làm lại từ bản của Pixel ko nhỉ.

Theo mình nghĩ thì không quan trọng lấy từ đâu hay mod từ bản nào, quan trọng nhất là giữ nguyên bản quyền của người khác và CÓ 1 BẢN COOK THẬT TỐT ( điều này nếu ai Flash, dùng rồi sẽ rõ) . Thiết nghĩ cần sự chia sẻ cách Mod,Cook sao cho tốt chứ ko phải chuyện nguồn gốc.=D>

P/S: Sẵn hỏi bác ngochau2006 có dự án mới nào chưa?

NguyenDuyThanh

Nói như bạn thì mình cũng nói thẳng, mình lấy từ rất nhiều bản để làm: pixel, photon, v...v... nói chung là tất cả các fw 523x mình biết rồi kết hợp các thứ tinh túy của chúng với nhau.
Thế ý bạn là sử dụng các mod, fw người khác là ko đc chắc. Chắc bạn làm fw tự nghĩ ra và tự làm tất cả các mod, ko thèm lấy của ai, ko tham khảo fw của bất cứ ai chắc.
Thấy topic hoạt động tốt thì vào đây để nói xấu người khác à, ko nhất thiết phải dùng những trò ý để hạ bệ người khác đâu. Mình cũng ko quan tâm người khác nghĩ gì, bao công làm fw rồi share lên forum để cho những người đáng đc sử dụng chứ ko phải là cho những kẻ thọc gậy bánh xe. Mong bạn tránh xa topic của mình ra, bạn ra topic khác nói xấu, lập topic mới nói xấu cũng đc chứ đừng ở đây nói vớ vẩn. Cũng ko thích nói nhiều với bạn! Bye!

Kelvezu

Nói như bạn thì mình cũng nói thẳng, mình lấy từ rất nhiều bản để làm: pixel, photon, v...v... nói chung là tất cả các fw 523x mình biết rồi kết hợp các thứ tinh túy của chúng với nhau.
Thế ý bạn là sử dụng các mod, fw người khác là ko đc chắc. Chắc bạn làm fw tự nghĩ ra và tự làm tất cả các mod, ko thèm lấy của ai, ko tham khảo fw của bất cứ ai chắc.
Thấy topic hoạt động tốt thì vào đây để nói xấu người khác à, ko nhất thiết phải dùng những trò ý để hạ bệ người khác đâu. Mình cũng ko quan tâm người khác nghĩ gì, bao công làm fw rồi share lên forum để cho những người đáng đc sử dụng chứ ko phải là cho những kẻ thọc gậy bánh xe. Mong bạn tránh xa topic của mình ra, bạn ra topic khác nói xấu, lập topic mới nói xấu cũng đc chứ đừng ở đây "ba hoa". Cũng ko thích nói nhiều với bạn! Bye!

Đồng ý với DT về chuyện này, DT đã bỏ công sức ra làm cho anh em dùng thì còn mong gì hơn nữa, có được 1 CFW tốt cho anh em dùng là được rồi, cần gì phải xem nguồn gốc của nó làm gì,