• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

M4_Vu0ng_001

đang dùng bản focus của anh vẫn rất ổn,không biết có nên chuyển sang bản này không nữa???
chắc phải đợi vài ngày nữa xem mọi người nhận xét như nào đã..hii:p
P/S:sự trở lại quá tuyệt vời của anh DT,hahaha,quả này mấy ông chuyên thọc gậy bánh xe lại cú tiết lắm đây:))

nghiacbg

thế thì chắc cú cái loa có vấn đề. đem ra tiệm test bằng 1 con loa khác bít ngay, đến h chỉ có mình bạn bảo loa bé, mình vừa đi xe vừa nge còn rõ nữa

em đảm bảo loa k sao, nge nhạc vẫn to mà, để ngoài trời còn tạm, để focus thì còn bé nữa

caubephuthuy

ai chỉ luôn cho e cách lấy lại đèn 3 phím cứng với đồng hồ và profile ở chế độ chờ với,bỏ đi trôg máy ngu quá:(((sửa luôn k cần cook nhé)

lapvoit

Pạn lapvoit có cook thêm j hok ?
PS all : Unique, món mới hấp dẫn kìa pà kon. Tải về flash ik ^^

Mình không cook gì hết, mình chỉ gở bỏ popupclock.exe thôi không hiểu sao nữa.
Mới lên gặp Unique down về flash luôn rồi, hiện tại là rất ok, nghe nhạc hình như là lớn hơn bản fucus, Ram free 56.89M mới khởi động là 60M. mình chỉ phân biệt được nhiêu thôi tại vì mình flash máy này khoản 20 lần rồi "tẩu hỏa" hết phân biệt được luôn rồi

NguyenDuyThanh

Nếu ai dùng File Browser thì đừng vội download fw trên, mình sẽ up bản fix lỗi ko cài đc File Browser trong đêm nay :)

Sa0 den man hinh tat la tat han lu0n vay dt? K c0n kieu sang lo m0 tru0c khj tat han nua?

Bạn chạm vào màn hình cái lại sáng liền luôn. Tiết kiệm pin thôi, thời gian tắt đèn có thể chỉnh mà.

lapvoit

còn nữa,cái file brower k cài dk bác ạ,lúc cài nó báo đã có sẵn,mà tìm hoài chả thấy đâu cả, vs lại có ai bít lấy lại cái đồng hồ với profile ở màn hình chờ k chỉ e với

Extrator rofs2 ra search key filebrowser_extraicons.mif xóa bỏ ok liền bạn ơi
Đó chỉ là lổi nhỏ thôi, mà nó đâu có hay hơn Explorer cài làm gì mắt công flash lại

NguyenDuyThanh

Đang up bản update:
-Fix ko cài đặt đc PhotoBrowser và FileBrowser.
-Chỉnh sửa vấn đề đèn lim dim trc khi tắt.
-Xóa dòng "Mở ứng dụng đang chạy" trong menu Tùy chọn.

Chỉnh sửa cuối:

v2honline

Mình không cook gì hết, mình chỉ gở bỏ popupclock.exe thôi không hiểu sao nữa.
Mới lên gặp Unique down về flash luôn rồi, hiện tại là rất ok, nghe nhạc hình như là lớn hơn bản fucus, Ram free 56.89M mới khởi động là 60M. mình chỉ phân biệt được nhiêu thôi tại vì mình flash máy này khoản 20 lần rồi "tẩu hỏa" hết phân biệt được luôn rồi
Để lại popupclock.exe nha, file hệ thống mà pạn xóa vậy, không chỉnh lại cấu hình khởi động là tiu rùi.
Khi cài pm mở khóa khác vào thì popupclock.exe sẽ tự động bị vô hiệu.

tlh_na88

Bạn đọc lại đúng hướng dẫn flash là đc thôi.

Có lẽ là ko đc :-s Thử liều downgrade xem.

Mình sẽ fix ngay nhưng mà dùng X-Plore vẫn thích hơn.
neu da len 21.9.105 ma muon dung ban nay cua duy thanh ban co the tim tren dien dan ban c6 cho 5230 v21.9.105 sau do chi lay mot file duy nhat .C00 doi ten lai cho giong v21.6 roi chep de len ban duy thanh 100% ok

duong_hvan

Ban moi up sua nhung loi gi dt? Cho mình hỏi Sao con trỏ văn bản của mình cứ dài ngoằng thế nhỉ?

hunterstar9x

bac day em cach de bat den 3 cai phim cung cai.No ko co den trong cu nhu la may hong ay.Em dan ga nen nho bac chi tan tinh nha:D

super_chick

kaka. ban cfw nay tot hon rat nhieu so voi 2 ban fw trc cua bac. em rat hai long voi ban fw nay. pin va hieu suat hoat dong cai thien tot hon. nhung ma co ko bit co ai bi tinh trag nay ko: 3hom nay em ko su dung dc mang 3G. ke ca luc xai ban FOCUS va ban ban nay luon. moi hom trc con xai dc ma 3 hom nay ko bat dc song. ko hiu tai sao. em o tt tp Bienhoa nha.