• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 ==>> X6 v30.0.003 photon

drthanh88

thông báo cho ae biết là effects saotuyet của bác hantinhtu_baby chạy ngon lành trên fw C6 này nhé :D
cần hình thì tí mình sẽ up \-/

effect nào chạy cũng ngon hết , đẹp long lanh luôn, cook được cả music nghe nhạc của 5k8 bản 15.2 vào nữa, mình sẽ làm bản nữa update thêm cái effect và music 15.2 này \-/
bạn ơi hướng dẫn mình cách add effect vào với. làm theo hướng dẫn của bác hantinhtu mà có dc đâu. hướng dẫn mình cu thể nha bạn. thanks

dduuoonngg88

bạn ơi hướng dẫn mình cách add effect vào với. làm theo hướng dẫn của bác hantinhtu mà có dc đâu. hướng dẫn mình cu thể nha bạn. thanks

app vào rom là ok ngay bạn à ? bung fw ra tìm đến effect thay thế fode đó bằng fode effect bạn thích

dkhoan_0211

v30.0.003 mà bạn mình vừa down về extract xong ! bạn nói thế hok dám flash nữa đoc kỹ lại coi ^^
đấy, thì bạn tự cook làm cho ae 1 bản nhé.
bản mình đang dùng đẹp như trong mơ :))

tuyenhp

đấy, thì bạn tự cook làm cho ae 1 bản nhé.
bản mình đang dùng đẹp như trong mơ :))

^^ ! thôi mình flash lại FW khác rồi ! CFW c6 vẫn còn lỗi quá ! cái effect của bạn mình làm hoài trên mấy CFW c6 đã có ! đc cái đẹp nhưng chậm như rùa =))

belop4000

Mới flash bản 4x4 chạy dc mấy ngày mình có 1 vài cảm nhận :
- bản này chạy ngon mỗi tội ăn ram quá, k chạy gì mà ram dc có 44mb :|
- flash xong vào ovi suite k update dc bản đồ + music player với 1 số lỗi hiện có của c6 thật ( thoát trình nghe nhạc nó ra menu !, chụp xong 1 ảnh mún xóa báo camera in use

Thanks chủ thớt đã share cho a e :) nghe đồn đang rình mò bản ram trâu hả :"> có thì share a e test với nha :X Sắp tết rồi, hi vọng có em c6 final vọc chơi :X:X

dduuoonngg88

^^ ! thôi mình flash lại FW khác rồi ! CFW c6 vẫn còn lỗi quá ! cái effect của bạn mình làm hoài trên mấy CFW c6 đã có ! đc cái đẹp nhưng chậm như rùa =))

muốn đẹp phải chụi chậm thui

teenbn

cuối năm bận quá ~X(
mà mình đang dòm ngó 1 fw C6 khác mà nghe nói sau khi khởi động ram free khoảng 6x mb :))

trời.vậy là phải xài cái này 1 thời gian nữa ah.mong 1 bản mới của bạn trong thời gian nhanh nhất\-/

dkhoan_0211

thăm dò bản c6 release ultimate speed đến đâu rồi chủ thớt :|
không thể tốt hơn cho x6 :D
menu 4x4 nhưng icon k hề bé, rất vừa mắt, effect mình cook thêm vào thì thôi rồi
theo ae có nên làm 1 topic mới không :D

tuyenhp

không thể tốt hơn cho x6 :D
menu 4x4 nhưng icon k hề bé, rất vừa mắt, effect mình cook thêm vào thì thôi rồi
theo ae có nên làm 1 topic mới không :D
tét thử cái xem ! mod lại 3x4 :D ! ghét cái 4x4 thế