• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021.218.01 FOR 5800 V52.0.101 (UPDATE 09/8/2011)

vunguyenmt

Giờ mình thêm bộ ngôn ngữ việt c6v40 của binh24 vào liệu có lỗi gì ko??

Đã từng thêm vào rồi. ko được nên đành sài Tiếng Anh nè. Lang C6 V40 VI ko full đâu bạn.
Còn nếu muốn có tiếng việt thì mình đã làm ok rồi nhưng bù lại ko có OVIMAP 3.06. Mà mình chỉ ưng mỗi cái OVIMAP thôi

nh0ctq90

Ôi thế thì xài Eng cho lành
Nhưng Ovi Maps ko có điều hướng giọng nói tiếng việt nhỉ? :(

vunguyenmt

sau vai ngày sài bản của mình thấy rất ok, chưa thấy lỗi j hết. chỉ tội là ko hiển tiếng Việt mặc định thôi.

hieuinter

hok hỉu sao dùng mấy bản CFW của a cài cái Advanced device lock vô ko thể nào khóa nhắn tin mà mở lên dược,chỉ mở dược khi có tin nhắn mới dể dọc và trả lời,còn mở nhắn tin dể xem tin cũ thì bó tay :D!

Chỉnh sửa cuối:

_GD_

bản này chưa có TV hả vunguyenmt?lần trước flast xài cũng ok nhưng ko có TV khó xài quá đi.bạn ed TV vào có được ko?

vunguyenmt

bản này chưa có TV hả vunguyenmt?lần trước flast xài cũng ok nhưng ko có TV khó xài quá đi.bạn ed TV vào có được ko?

Add TV vào được, nhưng bị lỗi 1 số cài. Như OVIMAP 3.06 bị lỗi nên thôi, sài TA.

vunguyenmt

hok hỉu sao dùng mấy bản CFW của a cài cái Advanced device lock vô ko thể nào khóa nhắn tin mà mở lên dược,chỉ mở dược khi có tin nhắn mới dể dọc và trả lời,còn mở nhắn tin dể xem tin cũ thì bó tay :D!

cái này chưa test nên ko rõ nữa bạn.

_GD_

Add TV vào được, nhưng bị lỗi 1 số cài. Như OVIMAP 3.06 bị lỗi nên thôi, sài TA.
vậy lỗi có cái ovi map hả bạn,vậy bạn gỡ cái ovi map và cài TV cho mình được ko?mình ko có xài cái đó

hoangphonghd

vunguyen bk ới, bạn đóng gói cho mình xinn toàn bộ các mod và apps của bạn đc ko. cẩm ơ n bạn nhiiuf

hoangphonghd

xin cái gì mà ác vậy. tâm huyết của người ta

máy cho đứa em nghịch thế nào mà phải cài lại win mất hết dữ liệu lên mới phải xin
Mà đã xin thì xin cho đủ bộ chứ xin lẻ tẻ mệt lắm, ko đúng với bản chất :))

Luu_Tan_Vu

máy cho đứa em nghịch thế nào mà phải cài lại win mất hết dữ liệu lên mới phải xin
Mà đã xin thì xin cho đủ bộ chứ xin lẻ tẻ mệt lắm, ko đúng với bản chất :))

xui vậy. Làm lại từ đầu mệt lắm. Mà giờ cũng chưa có mod nào hay