• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021.218.01 FOR 5800 V52.0.101 (UPDATE 09/8/2011)

vunguyenmt

còn lỗi nên chưa up lên. Đang fix tiếp. Khi nào cảm thấy đỡ đỡ thì up lên.

ferrari777

Ông Vunguyenmt có vẻ hơi chậm nhỉ hay là nản rồi người ta đang làm ầm ầm kìa :D

khoa1989

Ông Vunguyenmt có vẻ hơi chậm nhỉ hay là nản rồi người ta đang làm ầm ầm kìa :D

cái gì cũng phải từ từ bạn ah.không thể nóng vội được.làm đến đâu là được đến đó không phải fixx nhiều nữa mà

nokia6686

Vẫn đang xài CFW c6 v20 Anna của Vunguyenmt đây, pin xài trung bình là khoảng 4 ngày lận đó. Nếu xài ít thì pin được 5 ngày, xài nhiều pin cũng 3 ngày. Coi phim, duyệt web thoải mái thì cũng hơn 2 ngày. Vì thể mình vẫn chưa JAF sang bản khác nè :D

Vunguyenmt yên tâm, bọn tớ luôn ủng hộ. Chậm mà chất lượng! Cứ thế nhé! Chúc bạn nhiều sức khoẻ :D

vunguyenmt

Vẫn đang xài CFW c6 v20 Anna của Vunguyenmt đây, pin xài trung bình là khoảng 4 ngày lận đó. Nếu xài ít thì pin được 5 ngày, xài nhiều pin cũng 3 ngày. Coi phim, duyệt web thoải mái thì cũng hơn 2 ngày. Vì thể mình vẫn chưa JAF sang bản khác nè :D

Vunguyenmt yên tâm, bọn tớ luôn ủng hộ. Chậm mà chất lượng! Cứ thế nhé! Chúc bạn nhiều sức khoẻ :D

Xong. Đang up links. Làm mãi cuối cùng cũng xong. A e test cho ý kiến nhé

XpressmusicS19

Xong. Đang up links. Làm mãi cuối cùng cũng xong. A e test cho ý kiến nhé
hehe.cuối cùng thì cũng đã có.tối nay e test hộ bác Duy Thanh xong sẽ nhảy lun test tiếp bản của bác.mong là sẽ rất pro.mà e đã thấy link đâu bác.

minhthaohcm123

MỚI JAF XONG ! CÁI NÀY CHỈ JAF DỂ ỦNG HỘ @VUNGUYENMT THÔI CHỨ KHÔNG CÓ TIẾNG VIỆT LÀ MÌNH NGÁN LẮM.
*KHÔNG CÓ 6 TRANG KÝ TỰ ĐẶT BIỆT
*MÀY CHẠY CŨNG MƯỢT
*BẢN NÀY CHO RA CHẤT LƯỢNG ÂM THANH KHÁ HAY
*CHỤP ẢNH CŨNG RẤT DẸP
*RAM TRUNG BỊNH 50MB (RAM TỐT NHẤT TỪ TRƯỚC TỚI GIỜ CỦA VUNGNGUYENMT:)) )
VÀI CẢM NHẬN KHI JAF BẢN V40 NÀY.CỐ GẮNG THÊM TIẾNG VIỆT VÔ NỮA LÀ OK
HÃY ỦNG HỘ TINH THẦN LÀM VIỆC CỦA BRO VUNGNGUYENMT

Chỉnh sửa cuối:

hoangtuong

bác có bộ ngôn ngữ tiếng việt cho em xin với để về em cho no thành tiếng việt

hoangphonghd

Hiện tại chỉ có mỗi hiệu ứng do mình edit dùng cho 97 mn v30 và c6v40 là có trong menu, còn lại thì chỉ có ngoài hs thì phải

vunguyenmt

Hiện tại chỉ có mỗi hiệu ứng do mình edit dùng cho 97 mn v30 và c6v40 là có trong menu, còn lại thì chỉ có ngoài hs thì phải

Sao bạn lại nói vậy được. tui có cái hiệu ứng full tất cả luôn nè, mưa rơi sấm chớp, sao rơi, bong bóng bay,...tất cả có trong cùng 1 bộ effects. muốn ko tui cho nè.