• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021.218.01 FOR 5800 V52.0.101 (UPDATE 09/8/2011)

OnlineNo1

@vunguyenmt: Bản của bác cài QT có dính mấy cái lỗi C++ lib với cả PIPS ko? Nếu ko thì lúc integrated cái map 3.06 vào phải xóa những gì đi thế :). Unpack cái 3.06 thấy 1 đống pip với cả c lib rồi nhưng chưa kiếm được xóa cái nào :D

daigiangheo_h

bac vungnguyen fix hộ em cái lỗi trả lời cuộc gọ bằng phím cứng với,kéo trượt khó chịu lắm.

_GD_

cái hiệu ứng sấm sét,ở trên có giống của hoangphonghd ko vay vunguyenmt?

vunguyenmt

cái hiệu ứng sấm sét,ở trên có giống của hoangphonghd ko vay vunguyenmt?

phải nói ngược lại là cái của hoangphonghd giống cái của mình lấy từ 1 website của nước ngoài, mình đã test và thấy nhẹ, nhanh.

vunguyenmt

pro nguyen cho em hỏi tý '' muốn add fie lang tiếng việt cho máy làm
thế nào , rất mong bro giúp ạ thank !

Add hay tách lang thì bạn dùng NFEstd. vào tab tools -> language manager -> bạn muốn inport hoặc export thì tùy ý

vunguyenmt

@vunguyenmt: Bản của bác cài QT có dính mấy cái lỗi C++ lib với cả PIPS ko? Nếu ko thì lúc integrated cái map 3.06 vào phải xóa những gì đi thế :). Unpack cái 3.06 thấy 1 đống pip với cả c lib rồi nhưng chưa kiếm được xóa cái nào :D

chính xác như bạn nói, đang fix cái lỗi đó đây.

vunguyenmt

kô.khi màn hình khoá ý.phải trượt mới nghe hoặc từ chối được cuộc gọi.
thì khóa chứ sao nữa, có cuộc gọi tới bấm phím cứng là nghe luôn. muốn tắt máy bấm phím cứng màu đỏ là tắt máy.
mà có phải ông có sài bản này ko đó mà phán tầm bậy tầm bạ vậy trời. Có thấy ai bị như vậy đâu.

Khoaaaa

Active Member
vunguyen test hộ cái ovi sync có đb dc ko bạn,có hay báo máy chủ lỗi j j đó ko

hoangtuong

mình cung thử của binh 24 rùi tớ thấy bản của pro bình nhắn tin và dao diện cũng được thấy nhanh lẵm nhưng chưa bỏ những thứ cần thiết lẵm phải mấy ngày bỏ đã