• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021.218.01 FOR 5800 V52.0.101 (UPDATE 09/8/2011)

daigiangheo_h

thì khóa chứ sao nữa, có cuộc gọi tới bấm phím cứng là nghe luôn. muốn tắt máy bấm phím cứng màu đỏ là tắt máy.
mà có phải ông có sài bản này ko đó mà phán tầm bậy tầm bạ vậy trời. Có thấy ai bị như vậy đâu.
Em thề với bác là em không bấm được phím cứng.Truot còn pi giật nữa.

vunguyenmt

mình cung thử của binh 24 rùi tớ thấy bản của pro bình nhắn tin và dao diện cũng được thấy nhanh lẵm nhưng chưa bỏ những thứ cần thiết lẵm phải mấy ngày bỏ đã
Nói chung bản của binh24 chưa cook j hết port từ C6 gốc qua, chỉ thêm cái ngôn ngữ thôi. lấy cái đó mà cook lại chắc chết mất

vunguyenmt

Em thề với bác là em không bấm được phím cứng.Truot còn pi giật nữa.
Nếu vậy thì đành pó tay thôi. ko biết máy bạn ntn chứ máy tui chạy bình thường, làm cho mấy đứa bạn nữa cũng có bi đâu.

nokia6686

Bị lỗi đèn phím trắng đôi lúc tự nhiên sáng lại như thông báo có tin nhắn hay cuộc gọi nhỡ vậy đó. Làm mình bị lầm hoài. Cái nữa là pin có vẻ thua xa bản C6 V20 Anna cũng Vunguyemt hồi trước.

vunguyenmt

Bị lỗi đèn phím trắng đôi lúc tự nhiên sáng lại như thông báo có tin nhắn hay cuộc gọi nhỡ vậy đó. Làm mình bị lầm hoài. Cái nữa là pin có vẻ thua xa bản C6 V20 Anna cũng Vunguyemt hồi trước.
Vào cài đặt -> đèn thông báo ->đèn nháy c.đ.chờ -> tắt
xong, hết báo
Chính xác pin ko bằng V20 được.

ferrari777

KHông biết sao chứ bản này pin lâu hơn bản v20 hồi trước hơn nửa ngày :| Ưu điểm ở bản này là kết nối mạng nhanh uot mạng cũng nhanh . Có điều nên để đồng hồ dạng bình thường hơn là dạng điện tử không được đúng với smart phone cho lắm :|

vunguyenmt

KHông biết sao chứ bản này pin lâu hơn bản v20 hồi trước hơn nửa ngày :| Ưu điểm ở bản này là kết nối mạng nhanh uot mạng cũng nhanh . Có điều nên để đồng hồ dạng bình thường hơn là dạng điện tử không được đúng với smart phone cho lắm :|
vào cài đặt chỉnh đồng hồ sang dạng analog là xong

Khoaaaa

Active Member
Thế là xong,lỗi bàn fím ko chuyển wa fím số dc,bác nào xem có fải ko

hoangtuong

bác pro vu nguyên dùng đến bản của bình 24 chưa em thử rùi nhưng có 2 nhận xét hi vọng bác nào không đi làm thì có thể cooc lại với vì bản này vào phần kết nối bị bật ra

vunguyenmt

bác pro vu nguyên dùng đến bản của bình 24 chưa em thử rùi nhưng có 2 nhận xét hi vọng bác nào không đi làm thì có thể cooc lại với vì bản này vào phần kết nối bị bật ra
Uh, mình cũng thấy vậy, tuy nhiên bản đó ko sài chẳng mất công cook làm j cho mệt

sangbenh

1. CÁCH ADD TIẾNG VIỆT VÀO FW: (Sử dụng NFEstd)

2. CÁCH TÁCH (HOẶC XÓA) NGÔN NGỮ CỦA 1 FW: (Sử dụng NFEstd)

3. CÁCH TÁCH 1 ỨNG DỤNG TRONG OFW: (Sử dụng Nokia FW Cleaner 3.0 beta1)

4. THAY ĐỔI HÌNH NỀN KHỞI ĐỘNG VÀ TẮT MÁY (THAY CHỮ NOKIA CỦA OFW)
* File điều chỉnh hình khởi động: rofs2/resource/apps/SplashScreen.mif
* File điều chỉnh hình tắt máy: rofs2/resource/apps/SysAp.mif

HÃY NHẤN THANKS NẾU THẤY BÀI VIẾT CÓ ÍCH VÀ THỂ HIỆN LÀ NGƯỜI VĂN MINH

nên thêm chữ chú thích cho rõ pro ơi