• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021.218.01 FOR 5800 V52.0.101 (UPDATE 09/8/2011)

vunguyenmt

cua N8.cái này mình lấy trên mạng.của mấy tay mod ở xứ xở Bạch Dương.để mình úp lên nhờ bạn add TV thử.Thanks!
ah, của N8 ah. Vậy là tiêu rồi. ko có lang N8 là sao mà add đây. Port N8 cho 5800 hả? bạn đã jaf nó chưa?

hungthai_pt

như vậy để nguyên bản cho vài nhận xét về cfw này đi bạn hoặc chụp cho mấy cái hình lên xem thử

cái mình gởi là nguyên bản luôn đó,chưa làm j hết.máy trả khách rồi,hôm giò ko có máy vào nên mình chưa test hết.mới add TV vào ko đc nên mình chưa test.

vunguyenmt

cái mình gởi là nguyên bản luôn đó,chưa làm j hết.máy trả khách rồi,hôm giò ko có máy vào nên mình chưa test hết.mới add TV vào ko đc nên mình chưa test.
trời vậy ai dám jaf. thôi để từ từ xem thử

vunguyenmt

bạn để cái nguyên bản mình gởi thì jaf chạy bình thường(chỉ có Nga-Anh).mình add TV vào thi bị nguồn chập chờn nên nhờ bạn add giúp thôi.
uh, trưa nay sẽ thử. nghe cũng hấp dẫn. nãy jo đang bung rofs2 của nó ra ngâm cứu nè

vunguyenmt

con girl mình có 5800,nhưng dụ mượn test thư ko cho.hic..hôm jo chờ máy khách mà ko thay vô để test add TV.vuòn
đã add Tiếng Việt. bạn add cái lang đó ko chạy là đúng rồi. Nó là C6 chứ ko phải N8. Add lang C6 chạy rầm rầm

hungthai_pt

đã add Tiếng Việt. bạn add cái lang đó ko chạy là đúng rồi. Nó là C6 chứ ko phải N8. Add lang C6 chạy rầm rầm

ui vậy hả.vậy mà bọn kia quảng cáo là N8 mới ghê.có mất hết tiếng Nga đc ko bạn.bản cfw đó chạy đc ko?

vunguyenmt

ui vậy hả.vậy mà bọn kia quảng cáo là N8 mới ghê.có mất hết tiếng Nga đc ko bạn.bản cfw đó chạy đc ko?
Chạy cũng tốt. font chữ nhỏ, themes, chạy giống N8 (mình đã sài N8 rồi nên biết). Tuy nhiên ko cài được Qt. nên thôi. Nếu cài được Qt mình sẽ cook bản đó đó.