• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021.218.01 FOR 5800 V52.0.101 (UPDATE 09/8/2011)

sangbenh

sao mình tách ứng dụng không được vậy nhấn vào backup vào lại xem sao cac thư mục tự động biến mất

sangbenh

Nhấn vào backup xong nó done rồi nhấn vào return nó done 1 lần nữa là có
sao mình làm có thu7 muc ứng dụng nhưng vẫn rỗng.ko biết win7 có ảnh hưởng gi ko

[video=youtube;xJ9HEgaS6TY]http://www.youtube.com/watch?v=xJ9HEgaS6TY[/video]

Chỉnh sửa cuối:

binhnhox

vunguyen cho tớ hỏi 1 câu hơi ngu ngơ tí,làm sao tạo ra dc file.mif nhỉ :|,tớ có 1 hình muốn thành ***.mif thì làm sao :|

hand210

sao lúc dụng wifi em hay bị tên máy chủ ko hợp lệ vậy,thi thoảng lại bị 1 phát dùng fw gốc kug có lúc bị nữa ai chỉ em vs

vunguyenmt

vunguyen cho tớ hỏi 1 câu hơi ngu ngơ tí,làm sao tạo ra dc file.mif nhỉ :|,tớ có 1 hình muốn thành ***.mif thì làm sao :|
bạn cần *.mif làm j? nếu muốn chỉnh sửa file *.mif thì bạn dùng pm siscontent

cuongsg

CFW C6 V40.0.021 FOR 5800 V 52.0.101

Minh đã jaf thử con 5800 rồi, chạy rất mượt, nhưng bị lỗi trình music play không load nhạc tại E/Music. Phải tạo foder trong E/Music download/ thì mới load được nhạc, hơi khó chịu chút ....

vanhung_1990

cho mình hỏi đã fix được lỗi vào music player khi trở lại thì bị thoát ra màn hình chính chưa?
và máy có hủy cuộc gọi và nghe cuộc gọi bằng phím cứng được không?
thanks!

vunguyenmt

CFW C6 V40.0.021 FOR 5800 V 52.0.101

Minh đã jaf thử con 5800 rồi, chạy rất mượt, nhưng bị lỗi trình music play không load nhạc tại E/Music. Phải tạo foder trong E/Music download/ thì mới load được nhạc, hơi khó chịu chút ....
cái này ko phải là lỗi. Bạn đọc lại cái chancelog.

vunguyenmt

cho mình hỏi đã fix được lỗi vào music player khi trở lại thì bị thoát ra màn hình chính chưa?
và máy có hủy cuộc gọi và nghe cuộc gọi bằng phím cứng được không?
thanks!
bản cfw này ko bị mấy lỗi đó nghe bạn

dieoflove

bạn ơi. ko có bản cfw chỉ dành cho c6 hả bạn? mình tìm mãi chẳng thấy :(. thích bản của bạn quá nhưng lại ko dùng cho c6 được

vunguyenmt

bạn ơi. ko có bản cfw chỉ dành cho c6 hả bạn? mình tìm mãi chẳng thấy :(. thích bản của bạn quá nhưng lại ko dùng cho c6 được
bản thân C6 sài quá tốt rồi mà. các CFW này lấy từ bản C6 của máy bạn đó. nếu cần CFW cho C6 thì bạn qua bên Dailymobile đó. Thấy bên đó có 1 CFW là cho C6 đó.

baokiem1

Bạn cho mình hỏi, muốn CFW C6 cho 5800 thì mình lấy file rof2 của C6, rồi sửa lại tên rof2 của 5800 xong mình chép đè lên flash bình thường cho 5800 phải không bạn ? Nếu muốn thêm Mod vào thêm thì bung file rof2 đó ra rồi thêm phải không

vunguyenmt

Bạn cho mình hỏi, muốn CFW C6 cho 5800 thì mình lấy file rof2 của C6, rồi sửa lại tên rof2 của 5800 xong mình chép đè lên flash bình thường cho 5800 phải không bạn ? Nếu muốn thêm Mod vào thêm thì bung file rof2 đó ra rồi thêm phải không
ko được đâu bạn. sẽ dẫn đến die máy đó

baokiem1

ko được đâu bạn. sẽ dẫn đến die máy đó
Vậy muốn CFW C6 cho 5800 phải làm sao vậy bạn ? Mình muốn làm 1 bản CFW C6 cho 5800 theo ý thích của mình, bạn hướng dẫn giúp mình cái nhe, Thanks.

vunguyenmt

Vậy muốn CFW C6 cho 5800 phải làm sao vậy bạn ? Mình muốn làm 1 bản CFW C6 cho 5800 theo ý thích của mình, bạn hướng dẫn giúp mình cái nhe, Thanks.
Bạn có thể chọn 1 CFW nào đó để cook lại.

hungthai_pt

Bạn cho mình hỏi tí.khi minh add tieng viet vào roi,flash ok.nhưng khi chon tieng việt là bi nguồn chập chờn(khởi động lên trắng mh rồi mất nguồn).có cách nào fix lổi này không,hướng dãn mình với.Thanks!
core N8 chay cho 5800.

vunguyenmt

Bạn cho mình hỏi tí.khi minh add tieng viet vào roi,flash ok.nhưng khi chon tieng việt là bi nguồn chập chờn(khởi động lên trắng mh rồi mất nguồn).có cách nào fix lổi này không,hướng dãn mình với.Thanks!
core N8 chay cho 5800.
có thể do quá trình add tiếng Việt của bạn ko đúng chăng. hoặc bị lỗi do ko đồng bộ core và rofs2