• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987 Update 13/8/2011

Jerrykist

tại sao sau khi mình khóa phím thì bấm vào nút giữa nó ko mở mà phải gạt cần gạt bên hông nó mới mở ??

Jerrykist

chắc bn dùng kill me terminate mất cái popupclock rùi,

mình 7370 lại thì đc rồi bạn àh, mà bị lỗi nhiều quá, sạc thì đèn đỏ sáng, font thì đậm quá vào web bằng UC thì khó đọc, đang tìm bản CFW khác ^^

Asutaka

mình 7370 lại thì đc rồi bạn àh, mà bị lỗi nhiều quá, sạc thì đèn đỏ sáng, font thì đậm quá vào web bằng UC thì khó đọc, đang tìm bản CFW khác ^^
cái sạc báo đèn đỏ đó hình như là mod đó khi full thì tự tắt../..

Eraltiker

Chả hỉu cái này cũng là lỗi ah... :| đèn đỏ là mod để bik khi nào pin đầy, font thì ng` nào thix kiểu nào thì cook lại kiểu đó.Công sức ng` ta share mà pác phán 1 câu nghe xanh rờn

thay_fet

Member
sao mấy bản fw c6 này mình không thể dùng đt làm modem internet đc nhỉ?dùng pc suite mà mãi chẳng kết nối đc

b0m_lx

đèn đỏ khi sạc là mod mới
bạn nên đọc kỹ trước khi báo lỗi

sao mấy bản fw c6 này mình không thể dùng đt làm modem internet đc nhỉ?dùng pc suite mà mãi chẳng kết nối đc
cái này k dùng nên chịu bạn àk