• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987 Update 13/8/2011

daituongquan

mặc định nhanh hơn bạn à. cái 3D đó để loè mấy thằng dùng ăn roi và ai phone thôi.

hoanglongbf

các bác ơi, sao bản này khi mình tắt máy, tháo pin thì bị mất hết nhật ký cuộc gọi và phải cập nhập lại ngày và giờ, phải làm thế nào để khắc phục đây

longkaka0488

Fix camera, chỉnh lại được flash, a Bảo mới fix xong, gởi cho mình. Ai cần thì download về ném vào rofs2 rồi flash nhé

ai chỉ mình cách ném vào rofs2 với

vuongcoc001

Fix camera, chỉnh lại được flash, a Bảo mới fix xong, gởi cho mình. Ai cần thì download về ném vào rofs2 rồi flash nhé

ai chỉ mình cách ném vào rofs2 với

Dùng NokiaFirmwareEditor bung rofs2 ra, rồi bỏ vào bt :-d

vuongcoc001

Flash xong ko chịu resert lại máy, chưa để hệ thống nó load file cho ổn định mở ảnh xem liền chậm phải rồi.

Úi .... k có đâu...
mà đã xài FW cook thì cái căn bản này hầu như ai cũng biết mà, em dùng thấy chậm thì biết thế thôi

hoanglongbf

sau 1 ngày dùng e lại phát hiện ra 1 lỗi đó là khi e bật đèn thông báo cuộc gọi nhỡ và báo có tin nhắn đến thì nó vẫn nháy kể cả khi không có tin nhắn và cuộc gọi nhỡ nào cả và 1 cái nữa là khi tháo pin cũng mất luôn nhật ký cuộc gọi và phải cài lại ngày , giờ mong a bảo sẽ khắc phục vào bản sau, còn lại thì bản này rất ok tuy ram hơi kém 1 chút, bình quân là 4,8 , thanks a rất nhiều

belove212

Tin hot đây a bảo sắp ra bản supper fw nhưng ko bik ttime khi nào :)) chỉ bik là sắp có :))

belove212

ui vậy ah?nhưng hình như tin này đã hot cách đây vài ngày rồi :))

mấy ngày trước là còn lâu mới ra. Còn bây h là sắp ra rùi. Tin này là của a bom_lx đó. ra thì cũng còn giai đoạn test lỗi nữa :))

b0m_lx

mấy ngày trước là còn lâu mới ra. Còn bây h là sắp ra rùi. Tin này là của a bom_lx đó. ra thì cũng còn giai đoạn test lỗi nữa :))

còn lâu em ak
chú cứ chém anh em thế :))