• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987 Update 13/8/2011

vanvie89

bản này bị lỗi vào camera ko chỉnh được flash, hiệu ứng khá đẹp nhưng mỗi lần vào 1 ứng dụng thì lại rất lâu, co ai bị như mình ko?

ganang1234

bản này thật vãi chưởng,không còn j để nói,rất....rất....rất...tốt:D Tất cả đều hoàn hảo,nếu ai muốn nghe nhạc tốt hơn thi cook thêm mod nghe nhạc của galabuon,ah có 1 lỗi là roompath vẫn chưa auto dc,hihi:D

daugiang1987

bản này bị lỗi vào camera ko chỉnh được flash, hiệu ứng khá đẹp nhưng mỗi lần vào 1 ứng dụng thì lại rất lâu, co ai bị như mình ko?

- OVIMAP 3.6 Bản mới nhất chỉ ngôn ngữ anh việt..............hiệu ứng đẹp thì vậy còn muốn nhanh thì thay hiẹu ứng đính kèm trên vào nhé

ganang1234

- OVIMAP 3.6 Bản mới nhất chỉ ngôn ngữ anh việt..............hiệu ứng đẹp thì vậy còn muốn nhanh thì thay hiẹu ứng đính kèm trên vào nhé
sao e down dữ liệu bản đồ việt nam bằng wifi thì không có hướng dẫn đường tiếng việt hả a?

minhthang772

đúng là khi vào camera muốn vào chỉnh flash thì ko có gì trong đó có ai như mình ko

minhthang772

biết là tự động nhưng đúng là flash mình vào cài đặt dc nên rãnh a Bảo fix lại lỗi nhỏ này còn lại là cực kì tốt

jack_hunter97

mình vừa mới flash xong hình khởi động cũng đẹp nhưng quét quét qua lại yếu qua đí mình đang test có j thông báo sao

jack_hunter97

hiệu ứng đẹp giống anna ( nên bỏ hiệu ứng sao ) cảm ứng mượt xoay màn hình nhanh ko có độ trễ ram cao hết

taothephong

bản này sao mình bị lỗi ovimap nhỉ?các hình khi vào cứ bị lỗi@@

Chỉnh sửa cuối:

daugiang1987

bản này sao mình bị lỗi ovimap nhỉ?các hình khi vào cứ bị lỗi@@

Qua đây down về mà chép vào thẽ nè:
Mấy chú phải chịu tham khảo với chứ thế mới gọi là vọc. Flash camera đã cài đặt cân chĩnh tự động mod ảnh nét rồi cái đó ko quan trọng lắm, thích thì đợi bản sau thời gian nữa.

belove212

bản này thật vãi chưởng,không còn j để nói,rất....rất....rất...tốt:D Tất cả đều hoàn hảo,nếu ai muốn nghe nhạc tốt hơn thi cook thêm mod nghe nhạc của galabuon,ah có 1 lỗi là roompath vẫn chưa auto dc,hihi:D
cho mình xin mod nghe nhạc này đi.

taothephong

Qua đây down về mà chép vào thẽ nè:
Mấy chú phải chịu tham khảo với chứ thế mới gọi là vọc. Flash camera đã cài đặt cân chĩnh tự động mod ảnh nét rồi cái đó ko quan trọng lắm, thích thì đợi bản sau thời gian nữa.

hì.cái này e down về rồi,nhưng nó bị lỗi ở trong ovi map,chứ k phải dữ liệu a à:D