• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987 Update 13/8/2011

jack_hunter97

mún nhắn tin nhanh thì dùng T9 mà bấm nhanh cực kì tay nghề của mình cũng đang lên theo mún bít thì pm mình chỉ cho ^^

17benthuy

nói chung là ổn, chỉ tiếc là cái hiệu ứng chạy nặng, nên vào 1 số cái chậm quá.
camera ko tự lấy nét, + đèn flat ko chỉnh dc. ( chụp hình ko dc như ý muốn)
dù sao vẫn thanks :D,
đợi bản sau thôi.

ah cái hình khởi động nhìn nhàn wa bạn thay cái # dc ko. hihi

kimjaewon

trước khi falsh bãn có xóa thư mục private, sys, ssytem, resourch.... chưa. nhiều khi ban chưa xóa nên nó bị lỗi....

jack_hunter97

ờ đúng rùi phải làm giống như bạn kim nói đấy nếu ko thì cho nó ăn 4mat flash bản khác cúi

kimjaewon

uhm mình chụp thữ nó ko có rõ = lấy ne, ko bik hihi tại minh chup thu đấy mà để tét tiếp xem sao

nhoxkyo97

cfw for anh Bảo nhưng hs themes mang đậm tính chất anh bom. hk bít bãn này có lỗi gì ko. c.bị tét. :D :D

jack_hunter97

mong bản sao của anh bom quá đi bản này đã tuyệt chắc bản seo còn pro hơn thích cái hiệu ứng nhìn như đang xài em x7

b0m_lx

à nhận tiện bo lx cho xin menu 3x4 với, cái menu 3x4 cũ cài bị lỗi...
k hiểu :-? giờ có ai dùng 3x4 nữa đâu ?
cfw for anh Bảo nhưng hs themes mang đậm tính chất anh bom. hk bít bãn này có lỗi gì ko. c.bị tét. :D :D
tên này láo quá
mong bản sao của anh bom quá đi bản này đã tuyệt chắc bản seo còn pro hơn thích cái hiệu ứng nhìn như đang xài em x7
bật effects lên là có sao mà :))
nhưng random phát có phát k :))

jack_hunter97

ko ý em bỏ bớt cái sao đi để cái vòng tròn xoay xoay dó giống hệt như anna lun các bạn lên youtube coi video x7 đó hiệu ứng y hệt

jack_hunter97

Bản này ram ít quá đi mình dùng kill me chém mà ram chỉ 50 mb thôi được cái pin khá trâu chơi từ sáng tới giờ mới rớt có 1 cục ☻ trước khi flash bản này bản củ của mình ram luôn 58 nhưng pin thì . . .☹ À mà hình như cái nút xpress music bị hư hay sao đó chọt hoài kô ra ☹

masda

Ai thích hiệu ứng ko sao bay thì thay cái này. và loa nghe nhỏ thì bỏ file private vào ổ c hoặc bung rofs2 bỏ vào nhé:
1.Là sao B0m? nếu làm như trên thì sẽ ko có hiệu ứng lật trang à?
2. Bản này có hiệu ứng Iphone giông như bản trước ko?
3. Cột sóng,pin như hình là mod mặc đinh luôn hay là do theme vậy b0m?
Mình rất thích hiệu ứng Iphone như bản trước, ko thích hiệu ứng có chim cò, sao lấp lánh hiện trên nền tí nào. Nó chỉ làm chậm máy thêm thôi.