• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987 Update 13/8/2011

masda

Fix camera, chỉnh lại được flash, a Bảo mới fix xong, gởi cho mình. Ai cần thì download về ném vào rofs2 rồi flash nhé
links: http://www.mediafire.com/?7kd6v8bdt8w9snu
A Bảo nói đang làm 1 bản CFW rất khủng, chắc sẽ có trong thời gian sớm.

troly

Well-Known Member
Fix camera, chỉnh lại được flash, a Bảo mới fix xong, gởi cho mình. Ai cần thì download về ném vào rofs2 rồi flash nhé
links: http://www.mediafire.com/?7kd6v8bdt8w9snu
A Bảo nói đang làm 1 bản CFW rất khủng, chắc sẽ có trong thời gian sớm.

Thông tin nóng hổi nè A Bảo nói đang làm 1 bản CFW rất khủng, chắc sẽ có trong thời gian sớm

jack_hunter97

Trời oi mình đã lỡ flash bản duythanh rồi T_T biết vậy chờ thôi bản khủng nghe đã vậy ai biết cho vài ảnh và thông tin đi ^_^ à mỗi lần muốn xóa 1 app thì mình phải làm sao nhỉ mình kô thấy nút del phải vô quản lý thì mới xóa được mà bản của anh duy thanh thì có vài điểm hay hơn bản anh bom là chữ viết trong tin nhắn nhìn đẹp hơn rộng ra , font đẹp hơn , pin trâu hơn tý, nhắn tin có vẻ nhanh hơn, có thể điều chỉnh đèn flash, mình cài app nào thì nó xếp vô chỗ đó còn bản anh bom thì toàn vô đúng 1 chỗ ứng dụng =_=

masda

Trời oi mình đã lỡ flash bản duythanh rồi T_T biết vậy chờ thôi bản khủng nghe đã vậy ai biết cho vài ảnh và thông tin đi ^_^ à mỗi lần muốn xóa 1 app thì mình phải làm sao nhỉ mình kô thấy nút del phải vô quản lý thì mới xóa được mà bản của anh duy thanh thì có vài điểm hay hơn bản anh bom là chữ viết trong tin nhắn nhìn đẹp hơn rộng ra , font đẹp hơn , pin trâu hơn tý, nhắn tin có vẻ nhanh hơn, có thể điều chỉnh đèn flash, mình cài app nào thì nó xếp vô chỗ đó còn bản anh bom thì toàn vô đúng 1 chỗ ứng dụng =_=
Chỉ mới nghe a Bảo nói vậy. a Bảo đang làm mà, thì sao có thông tin gì dc. Chỉ biết là sẽ có những mod khủng thôi :D

b0m_lx

Thông tin nóng hổi nè A Bảo nói đang làm 1 bản CFW rất khủng, chắc sẽ có trong thời gian sớm

:)) tất nhiên là lúc nào cũng có mod mới nhất
nhưng hiện ta.i chưa thấy anh Bảo nói gì :D

cuongsg

Bản này đẹp quá, mình đã jaf con 5530 rồi, giờ muốn làm con 5800 với giao diện như vậy, bác nào cook giúp mình nhé. Thanks !

daituongquan

Bản này đẹp quá, mình đã jaf con 5530 rồi, giờ muốn làm con 5800 với giao diện như vậy, bác nào cook giúp mình nhé. Thanks !

chỉ là theme và hình nền, avkon.mif , homescreen thôi bạn à. :))
bản nay sau khi jaf có lệnh copy hình nền và chép file cài đặt sẵn .cre:))

daugiang1987

Mod 3 phím xanh trắng đỏ khi cham vào thì rung phản hồi có bản c6 lai cho 5530 nào có ko ta...........................Mod khủng ở bản mới.

SunshineVietNam

Mod 3 phím xanh trắng đỏ khi cham vào thì rung phản hồi có bản c6 lai cho 5530 nào có ko ta...........................Mod khủng ở bản mới.
Sắp có bản tiếp nữa hả a?
Sao e jaf bản mới update trên, khi tin nhắn đến thì đèn phím trắng nháy như bình thường, nhưng e đã đọc tin nhắn xong mà nó vẫn tiếp tục nháy, đến khi soạn tin nhắn thì đèn trắng vẫn nháy tiếp, e phải khóa bàn phím và mở thì phím trắng mới k nháy nữa. Lúc bình thường thì khi đọc tn xong là đèn thông báo k nháy nữa mà nhỉ. Bản trc của a e k gặp phải lỗi này :|

hoangtuong

xong rùi cở bản mình đã chuyển bàn này thành bản 5800 có bạn nào muốn mình she cho nhé hì đẹp lẵm đó

hoangtuong

bản này mình thấy đẹp quá tình hình vừa làm sang con 5800 phê quá cảm ơn bác chủ thớt làm ra file cook này hì