• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987 Update 13/8/2011

hoangtuong

Bác bom lx ơi cho em hỏi làm thế nào để chụp hình màn hình của chính máy mình vậy cho em xin sots kia với em biến bản của bác thành con 5800 rùi nhìn đẹp quá mà không biết chụp ảnh màn hình nữa

SunshineVietNam

Bác bom lx ơi cho em hỏi làm thế nào để chụp hình màn hình của chính máy mình vậy cho em xin sots kia với em biến bản của bác thành con 5800 rùi nhìn đẹp quá mà không biết chụp ảnh màn hình nữa

Tìm phần mềm giftailor ấy bạn.

masda

Sao e jaf bản mới update trên, khi tin nhắn đến thì đèn phím trắng nháy như bình thường, nhưng e đã đọc tin nhắn xong mà nó vẫn tiếp tục nháy, đến khi soạn tin nhắn thì đèn trắng vẫn nháy tiếp, e phải khóa bàn phím và mở thì phím trắng mới k nháy nữa. Lúc bình thường thì khi đọc tn xong là đèn thông báo k nháy nữa mà nhỉ. Bản trc của a e k gặp phải lỗi này
Bạn vào Cài đặt --> Điện thoại --> Đèn thông báo --> Đèn nhấp nháy --> chọn tắt. là hết à.

thay_fet

Member
còn 1 lỗi là không thể đặt được độ sáng màn hình,sau khi điều chỉnh được 1 lúc là nó tự chuyển thành mức sáng tối đa

thay_fet

Member
anh Bảo bản sau đổi cái ovi map đi nhé,bản này cái menu nó khó nhìn quá,cái email nữa nếu k dùng đc thì a bỏ luôn nhé

b0m_lx

tình hình khẩn cấp
anh Bảo nói là sẽ làm bản fw cuối cùng cho 5530
sau đó anh ý chuyển qua androi

SunshineVietNam

Bạn vào Cài đặt --> Điện thoại --> Đèn thông báo --> Đèn nhấp nháy --> chọn tắt. là hết à.

Tắt đèn thông báo đi thì tớ cũng biết rồi nhưng t thường hay phải để chế độ silent nên mới quan tâm đến lỗi ấy +__+
Anyway, thanks :)

masda

Tắt đèn thông báo đi thì tớ cũng biết rồi nhưng t thường hay phải để chế độ silent nên mới quan tâm đến lỗi ấy +__+
Anyway, thanks :)
Mình ko biết nữa, vì mình ko mắc lỗi đó. Mình tắt đi là hết hẳn à.ở cấu hình nào cũng vậy.

Asutaka

anhtamhcm ở bên symbianvn chứ có ở bên pda đâu
luk trước ATHCM cũng wa dd mình up 1,2 CFW nhưng mà luk đó A Bảo vẫn đang hoạt động nên ít ng để ý thôi../..

nóng lòng chờ tin. A bảo bỏ ae buồn quá :( lâu lâu a cook phát mod mới.
thì bây h a Bảo cũng có xài Sym đâu mà vẫn cook dc cho ae đó thôi, lâu lâu a Bảo nhớ ae lại way về thui mà :D

taothephong

thì các bản of dangquy197 cũng có đôi chút of anhtamhcm đó bom nà:D.nc cái j hay,thì mình mượn(hay hơn từ lấy:))) cũng đc thôi chứ bom

vuongcoc001

Cái bản này sao tốc độ load ảnh trong photo browser lâu thế nhỉ, xem ảnh mà chờ cả phút