• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40 ==> X6 V32 by Hoàng Huy

minhnhan1176211

c6 mà bạn. muốn k ăn ram thì xài n97 ram 6x
n97 thì lỗi chưa fix.minh rất thick sai n97 nhưng bác huy và bác đã cho qua rồi. rất mong nhận được sự giúp đở fix lỗi từ bác và bác huy. yahoo:
nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x

Luu_Tan_Vu

n97 thì lỗi chưa fix.minh rất thick sai n97 nhưng bác huy và bác đã cho qua rồi. rất mong nhận được sự giúp đở fix lỗi từ bác và bác huy. yahoo:
nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x

mình vừa nhờ kangnam test n97 đó bạn pm kangnam lấy link đi để mình fix

congkhoi3

Bài nhạc chuông của CFW này là gì nhỉ?ai biết chỉ mình với
Bây giờ dùng CFW khác nên quên mất

minhnhan1176211

minh tắt đèn nhấp nháy rồi nhưng vẫn như không.ai hướng dẫn mình được k vậy......cứu w. yahoo: nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x

Chỉnh sửa cuối:

Nguyendaivuong

minh tắt đèn nhấp nháy rồi nhưng vẫn như không.ai hướng dẫn mình được k vậy......cứu w. yahoo: nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x

bản này nó bị lỗi đèn nhấp nháy, mặc dù không có tin nhắn mới hay cuộc gọi nhở nó vẫn cứ nhấp nháy vậy đó,

kangnam

bản này nó bị lỗi đèn nhấp nháy, mặc dù không có tin nhắn mới hay cuộc gọi nhở nó vẫn cứ nhấp nháy vậy đó,

sao mình không thấy bị như thế nhỉ .. mấy bản của mình cũng thấy đâu . ..

kangnam

tại hoanghuy không chịu fix lỗi thôi. chứ nếu fix mấy lỗi đó thì chắc chắn sẻ hơn là cái chắc, heeeeeeeee

eo ui .. nói thế thì nói làm ze` :)):)) ..... đã post lên phải test cho ngon lành chứ .. posst lên mà nhìu lỗi quá các bác ném gạch cho thì sặc tiết .. :)):))