• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40 ==> X6 V32 by Hoàng Huy

condayeutk2

mình thích kiểu cook của chủ thớt... nhưng lại lỡ up version con X6 của mình lên v40 mất rồi. cảm phiền chủ thớt edit lại file CORE cho phù hợp với file ROFS của bạn nha. thanks nhiều...................\-/

sieutocdo1994

lâu ko thấy bản cfw icon N8 thấy nhớ nhớ ;;) nhớ bản cfw của bạn Huy wa' \-/
hi. thanks bạn. nhớ ae wa' nên dạo wa chơi tí

mình thích kiểu cook của chủ thớt... nhưng lại lỡ up version con X6 của mình lên v40 mất rồi. cảm phiền chủ thớt edit lại file CORE cho phù hợp với file ROFS của bạn nha. thanks nhiều...................\-/
bạn rename file rofs lại la` ok:) chúc thanh` công

hdgv

bạn fix lại lỗi unlock điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ~X(

hdgv

mình dùng cfw của bạn, bị lỗi khi unlock thì có lúc phải dùng phím unlock o bên phải, có lúc màn hình swipe to unlock không full screen. Bản update nào đã fix được rồi?

sieutocdo1994

mình dùng cfw của bạn, bị lỗi khi unlock thì có lúc phải dùng phím unlock o bên phải, có lúc màn hình swipe to unlock không full screen. Bản update nào đã fix được rồi?
bản update 14/08 ak b. test thử nha

hdgv

hi, mà điện thoại cài đặt nhiều chương trình rồi giờ làm lại lười quá. giờ có gói nào cài đặt thêm vào để fix thì tốt. :|
Chắc để vậy dùng luôn quá, cài thêm thinkchange nunlock để khắc phục tạm.:p

ngohung_80

bạn có cài handy tasman không .xóa nó đi . mềnh đọc thấy có bài nói bị xung đột vậy mà.

hdgv

Mình k dùng handy tasman. Mình lỡ dùng ovisuit update len v40 rồi. Flash lại bản này được không sieutocdo?

sieutocdo1994

Mình k dùng handy tasman. Mình lỡ dùng ovisuit update len v40 rồi. Flash lại bản này được không sieutocdo?
bạn đổi tên rofs of mình cho zống file rofs V40 mới of bình sau đó kết hợp file vừa đổi tên xong với bộ mới of binh để flash

binh0x

sao chủ thớt mất tích 1 tgian dài vậy.hôm nào rãnh làm 1ban omnia cho x6v40 đi ban.k cần nhiu` HS dùng tốt và đẹp là okie:d