• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40 ==> X6 V32 by Hoàng Huy

nhhai123

lúc trước tớ lỡ add favourite contacts giờ flash lại back up dữ liệu nó tự nằm trong đó luôn,có cách nào gỡ ra k?? k lẽ phải xóa lưu lại.Mà tớ phát hiện nha mỗi lần vào cái gì trở ra màn hình chính là nó giật

boy_online01

lúc trước tớ lỡ add favourite contacts giờ flash lại back up dữ liệu nó tự nằm trong đó luôn,có cách nào gỡ ra k?? k lẽ phải xóa lưu lại.Mà tớ phát hiện nha mỗi lần vào cái gì trở ra màn hình chính là nó giật

Có lẽ sieutocdo ko cho menu chạy ẩn nên nó mới giật.

sieutocdo1994

qua thời gian dùng tạm "FW em chưa cook gì" của bác, em thấy 1 số vấn đề ;))
-effect rất đẹp và nhanh, quay màn hình rất nhanh \m/
-bị lỗi khi vào phần nghe nhạc nó lại vào mục Album :(
-cái emoticon có 1 số cái lạ hoắc, như là cái mặt :)) thỳ nó lại là "|D" >>>>nản :(
-camera bị lỗi Already in use
-tốc độ chắc khỏi bàn, nhanh lắm bác à \m/

trình nghe nhạc do fix để tránh sau khi thoát sẽ ra menu ak, nên phải chịu dậy.
emotion đó là do mặc định of fw

ai chỉ cho mình cach thay hình 2 chú cún lúc khởi động và tắt máy được không,cảm ơn nhiều nha

bạn wa đây ngâm cứu nhé.

không full icon N8 hả bạn .. .. chuyển sang tiếng Việt ko vào được trình duyệt Web .. .. effects bạn nên tắt đi vì khởi động cùng rất tốn Ram .. .. lỗi trình phát nhạc nữa bạn ak....thanks........

tại mình thĩ để effects cho đẹp ak mà. sài c6 mà thíu effects âu còn là c6 nửa

Chủ thớt ơi, cho mình hỏi, sao cái phím trắng lâu lâu nó cứ sáng lên, dù không có cuộc gọi nhỡ hay tin nhắn nào cả. Cứ cho vào túi quần lâu lâu lấy ra thì lại thấy phím trắng sáng lên, hao pin quá :((
uh. tại rofs của bình lần này có tí vấn đề về phần swipe to unlock nên mình phải lấy 1 số thứ của bản rofs trc' qăng vào nên bị dậy

sao mình thấy mượt mà. có lần vào menu đâu tiên sau khi khởi động thì có sượn tí. wa mấy lần sau là ok mà. bạn test lại nhé. thân

Chỉnh sửa cuối:

chithienvu

Mình down nó hiện ra file gif có 43byte. Chả bik bị làm sao nữa. Down mấy cái khác thì bình thường chỉ có link kia là hok được. Bạn có link khác không.

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Để hình ảnh vào thư mục ẩn/hiện đi nào.Vào topic này cứ load liên hồi ấy! Chắc vào bằng điện thoại thì thảm lắm đây ^^

minhducntt

hix mình là mem mới vừa flash xong,mình rất thích fw này nhưng ko biết cái mục lưu trữ ovi ở đâu cả hix. cả vào cái hack ko vào đc vừa vào cái nó tự đẩy ra,hay cái đó cậu để auto mình mới dùng nên ko biết gì nhiều, chỉ biết flash thôi mong bạn thông cảm

kangnam

khong vao` dc Web khi chuyen? sang Tieng Viet ban nhe.... sr vi` viet TV ko dau' ..........

kaothenhi

đang flash thỳ máy hết pin, ai có cách khắc phục k :((

Kiếm quả pin khác hoặc sạc đa năng đi bạn. Trước mình cũng bị như thế một lần. Giờ cứ flash thì cắm sạc cho chắc :D.

kaothenhi

Con X6 của em chả hiểu sao ram rất yếu, flash xong reset lại mấy lần chưa cài phần mềm gì vào mà ram không lên được đến 50M, chỉ khoảng 49.82M là max. cài thêm phần mềm vào nữa thì thường xuyên ở mức là khoảng trên dưới 20M. Bác sieutocdo cho hỏi cái BTReceiver có chạy ngon lành không. Bản V2 lần trước cái này của e không hoạt động vẫn nhận BT bằng tin nhắn. Bản này mới Flash chưa thử được nhưng hỏi trước?

sieutocdo1994

hix mình là mem mới vừa flash xong,mình rất thích fw này nhưng ko biết cái mục lưu trữ ovi ở đâu cả hix. cả vào cái hack ko vào đc vừa vào cái nó tự đẩy ra,hay cái đó cậu để auto mình mới dùng nên ko biết gì nhiều, chỉ biết flash thôi mong bạn thông cảm

ovi thì mình đã xóa đi cho nhẹ. còn cái hack thì bạn down patch zìa rùi chép vào thẻ nhớ nha. link patch trên bài 1

hok thấy luôn. Chắc flash quên tích factory quá.

chuyển wa tiếng anh có ak bạn

Con X6 của em chả hiểu sao ram rất yếu, flash xong reset lại mấy lần chưa cài phần mềm gì vào mà ram không lên được đến 50M, chỉ khoảng 49.82M là max. cài thêm phần mềm vào nữa thì thường xuyên ở mức là khoảng trên dưới 20M. Bác sieutocdo cho hỏi cái BTReceiver có chạy ngon lành không. Bản V2 lần trước cái này của e không hoạt động vẫn nhận BT bằng tin nhắn. Bản này mới Flash chưa thử được nhưng hỏi trước?

chạy ok bạn. bản V2 cũng ok mà. tại có thể 1 vài lần đầu nó bị khìn khìn ak.

chithienvu

Còn cái 4G với cục pin sao mình flash nó hok giống trên hình vậy bạn. Có cách nào bỏ cái Easy lock đi ko. Mình thấy khi khóa cái đèn màu trắng nó sáng hoài luôn. Tiện thể cho mình xin cái memcheck luôn nha.

Chỉnh sửa cuối: