• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v42.0.004 Final V1 cook by 7534286 24.03.2012

7534286

Trong khi chờ H ra bản cuối, Hỏi H sao theme den net của H ko hiện icon như này nhỉ, đây cũng là theme den net, icon nhìn tươi hơn, mik cook 2 theme vào nhau mới hiện, nhưng nặng quá

Theme đen nét gì mà trắng như sữa thế kia @@!
Đây là theme đã mod icon vào đó bạn nhé :). Riêng mình thấy icon e7 vẫn đẹp hơn là dùng icon anna ở bên trong :)

Cubin_Gdragon

cái roft3 kia sao không down được nhỉ mà cái roft hôm trước mình lại del mất rồi >"< up lại cho mình với cái 6,6mb ý :(

tu4ncuong

Theme đen nét gì mà trắng như sữa thế kia @@!
Đây là theme đã mod icon vào đó bạn nhé :). Riêng mình thấy icon e7 vẫn đẹp hơn là dùng icon anna ở bên trong :)
thì mik lấy icon của den net add vào theme nokia white mà ^.^

7534286

Nhờ mod đổi tên bài thành: "[CFW] C6 v42.0.004 Final cook by 7534286 17.03.2012"

tu4ncuong

sao bạn lại bị như vậy? Bạn thử flash lại xem. Nhớ xóa hết các thư mục trong thẻ nhớ và nhớ down toàn bộ lại đấy nhé :)

mik 7370 là ok rồi. thêm cái quickrotate làm chi vậy H ?