• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)

cuongvt112

Mathanh up bản CFW N97 mini lai C6 đi, để anh em flash xem có lỗi gì không, 14 đi offline còn trao đổi, thảo luận =)):p

mathanh

Mathanh up bản CFW N97 mini lai C6 đi, để anh em flash xem có lỗi gì không, 14 đi offline còn trao đổi, thảo luận =)):p

thấy ai cũng dùng c6 v20 , chắc không ai ưa bản mini này rồi , chắc để dành dùng 1 mình:-? luôn

trankien22

thấy ai cũng dùng c6 v20 , chắc không ai ưa bản mini này rồi , chắc để dành dùng 1 mình:-? luôn

bác mathanh thế là ko dc rồi,ae luôn ủng hộ bác mà, e chờ bản này lâu rồi đó, bác có thê thêm 2 cái theme như bản v20 cảu tungbach ko?màu hồng và xanh đẹp phết, nó tên là Fuchsia Pink và Petrol blue.thank b nhìu

boy_friend

bác mathanh cho cái bàn phím số thông minh của C6-V20 vào bản lai này đc k?k bít bản của bác nó lai thành j nữa rồi :)) mà bản lai có tích hợp code của bản N97 mini 24-10 k vậy bác?mong chờ quá tiếc là k ở sài gòn hix

a mathanh lai bản c6 v20 vs mini đi còn mấy ngày nữa ah,chắc kịp nhỉ?;;)
bản n97mini ram dư nhìu hơn duyệt web nhanh hơn:-?

ohannguyent

mình nghĩ bản lai có thể khắc phục đc tình trạng thiếu ram thường thấy trên cfw C6-x58. Tạm thời chắc thử bản tungbach xem thế nào? Cả tuần đi công tác, chiều mới về phải thử mới đc.

thanhhaifire

mình nghĩ bản lai có thể khắc phục đc tình trạng thiếu ram thường thấy trên cfw C6-x58. Tạm thời chắc thử bản tungbach xem thế nào? Cả tuần đi công tác, chiều mới về phải thử mới đc.

bản pác Tùng chưa fix xong mà, cò lỗi radio. mình kết cái chạm màn hình mà ko ai chỉ mod thế nào chán thật

votinhhan

chờ lâu, hy vọng bản này sẽ hoàn thiện ! và sẽ ko có sạn nào

mọi người cùng bọc lịch đón chờ bản mới này như đon chào con cưng N8 nhé :D :D :D :D
mình nghĩ cũng không có gì là.....vượt trội quá so với những bản của a jack hay tungbach.......(mà lâu nay JokerB biến mất đâu vậy ta,không thấy bóng dáng,chắc đang luyện bản finnal 2 :D :)) ;)))

thanhhaifire

mọi người cùng bọc lịch đón chờ bản mới này như đon chào con cưng N8 nhé :D :D :D :D
mình nghĩ cũng không có gì là.....vượt trội quá so với những bản của a jack hay tungbach.......(mà lâu nay JokerB biến mất đâu vậy ta,không thấy bóng dáng,chắc đang luyện bản finnal 2 :D :)) ;)))

hehe chờ lâu quá mình tự mò mẫm khắc phục đc cái chạm màn hình lên đèn thay vì bấm phím cứng rùi.

mathanh

UP DI ANH MT!
CÒN 2 NGÀY NỮA! :((

chờ 2 ngày có thắm gì đâu...... tại vì đã hứa với các mod là làm ngay bửa đó, là flash trong off xong khoảng 4h chiều sẻ đưa link lên, và cũng là bản cuối cùng luôn

kitafung

chờ 2 ngày có thắm gì đâu...... tại vì đã hứa với các mod là làm ngay bửa đó, là flash trong off xong khoảng 4h chiều sẻ đưa link lên, và cũng là bản cuối cùng luôn

4h chiều ? Éc MaThanh ới cố up lên buổi sáng trong hôm off luôn đi. Chứ 4h chiều .... :< Nhé

thanhhaifire

Pac mathanh ơi sau khi xài bản 24/10 thì phát hiện trình tìm kiếm của máy bị xung đột trình email exchange cài từ ovi

mathanh

Pac mathanh ơi sau khi xài bản 24/10 thì phát hiện trình tìm kiếm của máy bị xung đột trình email exchange cài từ ovi

bản sắp tới bạn sẻ không cần dùng trình email exchange cài từ ovi nửa, bạn sẻ dùng email của C6, nó ăn đứt trình email exchange cài từ ovi

3RuaDongNai

bản sắp tới bạn sẻ không cần dùng trình email exchange cài từ ovi nửa, bạn sẻ dùng email của C6, nó ăn đứt trình email exchange cài từ ovi

Nhân tiện bạn share mình email C6 nhé, mò lồi mồm chưa ra :(