• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)

thanhhaifire

sao mọi người cứ nghĩ là v20 kô vậy ta, n97 mini nó còn ngon hơn C6, trong khi C6 nó còn rẻ tiền hơn con 5800 nửa mà, còn n97mini mắc hơn nửa con C6 nửa mà, chán, nếu thích c6 v20 thì không nên mong bản này, sẻ kô có gì của c6 v20 đâu=))

đúng đó theo cảm nhận sau khi xài bản 24/10 và c6 v20 thì n97 có phần trội hơn, nhanh và ổn. ram sau jaf đạt 58MB+. bản 14/11 fix lỗi email, settingwiget, ovi syn nữa là hoàn chỉnh. ai muốn cá nhân hóa thì cứ dựa vào bản ấy mà cook, chứ mỗi ng đòi 1 thứ sao đc !

mathanh

đúng đó theo cảm nhận sau khi xài bản 24/10 và c6 v20 thì n97 có phần trội hơn, nhanh và ổn. ram sau jaf đạt 58MB+. bản 14/11 fix lỗi email, settingwiget, ovi syn nữa là hoàn chỉnh. ai muốn cá nhân hóa thì cứ dựa vào bản ấy mà cook, chứ mỗi ng đòi 1 thứ sao đc !

đã fix hết.......................... mới mần và up cho bản fw rm-428 chạy ngon lành cành mai luôn\-/ thịt được 100k

ước gì mổi ngày mình thịt được 4 con, 1 tháng sau mình có con N8 xì ;;)

kitafung

Vậy là bạn đã có được bản 14/11 của Mathanh rồi hử ? Chúc mừng bác nha.

@MaThanh: Các bác ở trên nói đến v20 là vì bản này là bản lai thì phải có một cái gì đó từ C6 qua. Ý của các bạn ấy là muốn bác dùng những cái đó nhưng là file mới hơn từ v20 thôi. Theo mình hiểu là như thế. Mình thì chỉ muốn có 1 bản nhanh và ổn, không bị treo máy là được. Mai là được test bản 14/11 của bác rồi, nếu được mong bác up lên vào buối sáng nhé. Thân

hiepsinight

cho mình hỏi nhạc DJ là thế nào vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

mathanh tích hợp luôn cái smart dialing của C6 v20 dc ko vậy :D

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

Vậy là bạn đã có được bản 14/11 của Mathanh rồi hử ? Chúc mừng bác nha.

@MaThanh: Các bác ở trên nói đến v20 là vì bản này là bản lai thì phải có một cái gì đó từ C6 qua. Ý của các bạn ấy là muốn bác dùng những cái đó nhưng là file mới hơn từ v20 thôi. Theo mình hiểu là như thế. Mình thì chỉ muốn có 1 bản nhanh và ổn, không bị treo máy là được. Mai là được test bản 14/11 của bác rồi, nếu được mong bác up lên vào buối sáng nhé. Thân

pác nhầm rùi nhé mình nói là bản 14/11 mathanh sẽ fix các vấn đề ấy. chứ mình còn xài bản 24/10 đey !

hatranbeclin

đã fix hết.......................... mới mần và up cho bản fw rm-428 chạy ngon lành cành mai luôn thịt được 100k
Bác mt úp fw rm 428 cho bản nào vậy?
heeh Xài 97 ngon hơn c6 ấy nhỉ?
Nếu 5k8 mà up fw nữa thì sao ấy nhỉ?

ohannguyent

chú ý còn 22 tiếng nữa sẽ có bản update 14/11 !;;)

có khi hơn đó, vì sau offline cần một thời gian cho giải hơi men...mà chưa biết ''đô'' mathanh mạnh yêú thế nào? Nếu yếu có thể tới sáng 15 mới dậy mà up đc. Trước mắt ko nên ấn định tg, để bồ ấy tự nói thì hay hơn!

votinhhan

bây giờ đã là ngày 14-11-2010 rồi chủ topic ơi ! e thức trắng cũng chỉ để đợi bản của bác,có lẽ nào bác......chiều mới tung ra...hic hic.....lâu quá........lại phải chờ sao?? :(( :( :((

TruongHan

Super V.I.P
bây giờ đã là ngày 14-11-2010 rồi chủ topic ơi ! e thức trắng cũng chỉ để đợi bản của bác,có lẽ nào bác:D......chiều mới tung ra...hic hic.....lâu quá........lại phải chờ sao?? :(( :( :((

Ui,thức chi vậy em? :D
Mai đi off buổi trưa mathanh sẽ up luôn,anh em ở xa có thể cập nhật trong này nhé ^^

votinhhan

Ui,thức chi vậy em? :D
Mai đi off buổi trưa mathanh sẽ up luôn,anh em ở xa có thể cập nhật trong này nhé ^^

thế nhưng e ở bên EU thì....làm sao of được a? chán thế.......:(
nhưng theo a,a mt có up lên cho mọi người không,e sợ.....:D

kinhluanvan

Buồn quá !Sau một đêm trằn trọc và chờ đợi,chờ sáng để xem Fw mới như thế nào ?Vậy mà giờ lại phải chờ nữa rồi !!!!!Hic hic hic

Khoaaaa

Active Member
Ko biết kịp ko,bản update sau,nhét thêm cái chuyển đổi mạng dc đó a ạ,thấy củng hưủ ích mà

mathanh

Ko biết kịp ko,bản update sau,nhét thêm cái chuyển đổi mạng dc đó a ạ,thấy củng hưủ ích mà

đầy đủ, cái này bản mini củng đã nhét rồi, name là sóng mạng đó

company117

vậy có phải bản mới của bác mathanh down ở chỗ ghi là : bản phối hợp hả các bác....:-/