• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)

Kitmit

thử 2 tấm chụp buổi tối luôn nè

hapro

ban đêm chụp đồ vật ở gần thì được chứ xa chút thì như máy tàu

ohannguyent

ban đêm chụp đồ vật ở gần thì được chứ xa chút thì như máy tàu

Camera phone mà đòi như canon hay máy ảnh thì bó tay. Nếu thế thì thay đèn flash camera vào xem có đẹp ko? Còn ko thì mua N8 hiện thời là camera phone chụp hình, quay phim đẹp nhất đó.

thanhluan_phuyen

Dung lượng ảnh bác Mathanh chụp là bao nhieu kb vậy, máy mình chụp lúc trước v51 trung bình là khoảng 800kb, giờ chụp thì chỉ còn hơn 400kb, đưa vào máy tính thấy hình như hơi mờ hơn 1 ít. Mà bác Mathanh cho hỏi luôn sao máy mình up xong ko có con phượng hoàng vậy, chỉ thấy sao:-?
chụp đưa vào máy tính thấy ok mà bạn, còn hiệu ứng phượng hoàng thì hình như anh mathanh dã lượt bỏ bớt rùi hay sao j.

boy_friend

jaf lần đầu dùng đc mấy ngày thì ấn phím cứng k lên swipe to unlock nên e mới jaf lại thấy đã ngon hơn nhưng mà giác loa nge bé hơn lần jaf trc nhưng bù lại chụp ảnh lại rõ hơn.hài =)) quá.còn pin thì chỉ đc 2 ngày là phải sạc.pin của e hỏng mất rồi các bác ơi huhuu

ohannguyent

jaf lần đầu dùng đc mấy ngày thì ấn phím cứng k lên swipe to unlock nên e mới jaf lại thấy đã ngon hơn nhưng mà giác loa nge bé hơn lần jaf trc nhưng bù lại chụp ảnh lại rõ hơn.hài =)) quá.còn pin thì chỉ đc 2 ngày là phải sạc.pin của e hỏng mất rồi các bác ơi huhuu

Có thể như cũ mà cảm giác bản thân thay đổi..??!

Khoaaaa

Active Member
Thanhluan:Hiệu ứng ít sao thế mà tắt đi tăng những 5mb ram ,mà thêm fượng vô nữa thì xuống bao nhiêu đây,trong khi người dùng lại chú ý về vấn đề ram và pin nhất,mình thì tốc độ thôi,vì ít dùng đa nhiệm nên ,ko yêu cầu ram mấy,tiếc là bản này ko có chuông nào đặc sắc cả,dc mổi cái wulan,thích nhất font chử

boy_friend

Có thể như cũ mà cảm giác bản thân thay đổi..??!

k pải đâu.test rồi mới dám post bài chứ nếu nói như bác thì e spam chắc.mà k hỉu sao e có con 6300 so chụp ảnh vs 5800 mà thấy ảnh của nó chụp còn sáng và rõ hơn ảnh của 5800 chụp nữa.đã so chụp ở nhìu k gian.pó tay

concuarangme

k pải đâu.test rồi mới dám post bài chứ nếu nói như bác thì e spam chắc.mà k hỉu sao e có con 6300 so chụp ảnh vs 5800 mà thấy ảnh của nó chụp còn sáng và rõ hơn ảnh của 5800 chụp nữa.đã so chụp ở nhìu k gian.pó tay

6300 chụp hình trước jo vẫn đẹp mà, so với dòng nokia từ 3 chấm trở xuống thì 6300 dường như nhỉnh hơn nhiều.

hapro

Camera phone mà đòi như canon hay máy ảnh thì bó tay. Nếu thế thì thay đèn flash camera vào xem có đẹp ko? Còn ko thì mua N8 hiện thời là camera phone chụp hình, quay phim đẹp nhất đó.

đây là so với máy điên thoại cùng 3.2mpx

mathanh

bạn gửi wa 5800 nhìn khác liền xem sẻ biết, lấy của 5800 chụp gửi qua nhìn cũng khác luôn, mình đã thử cái 6300 của nhỏ bạn, tíu thiệt

mathanh

com le 5800 navi của mình đây:p
kô chụp cục sạc nha
gồm hộp, sách, cáp, đĩa, 2 viết, giá đở, cap tivi, miếng khải đàn, thẻ bảo hành, tai nghe, bao đựng

By mathanh at 2010-11-18

By mathanh at 2010-11-18

Chỉnh sửa cuối:

chienlc

Em chỉ cần âm lịch va mở khoá giống như trên fw của bác thôi nhưng chạy trên fw gốc của n5800. Bác nào có không????????????

hatranbeclin

con 5k8 của mỉnh chơi game full màng hỉnh. khó điều khiển quá. hok biết cài vkb nào cho 5k8 để chơi dễ hơn.
bạn nào có up cho mình 1 cái. thank,,,

kitafung

Sợi cáp dài gấp đôi sợi cáp của mình luôn. Đang tìm mua cái giá đỡ xem phim mà ko ai bán cả. :< Bác để lại cho em nhá ?

caotuanan

mathanh sao khi mình setup cam xong khi out ra vào lại thì trở lại mặc định???mình đã so sánh,khi vào cam ko chỉnh gì cả thì chụp đc hình có dung lượng từ 500 --> 700kb.còn khi mình chỉnh thì từ 0.9-->1,3mb.có cách nào khắc phục.hay mỗi lần vào thì mỗi lần chỉnh???

hatranbeclin

con 5k8 của mỉnh chơi game full màng hỉnh. khó điều khiển quá. hok biết cài vkb nào cho 5k8 để chơi dễ hơn.
bạn nào có up cho mình 1 cái. thank