• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Cleonardo

bản hôm qua........................

giờ tiến hành làm bản khác:)):)):)):)) giờ tui sửa lổi cho máy có thể xem tivi bằng EDGE và 1 số thứ khác

Xem bằng 3g thấy nó hơi giật mà xem bằng EDGE liệu có giật hơn nữa ko vậy ? 1 số thứ khác nào nữa vãy? Test thấy ổn lắm mà ? Ok , đang " su" đc máy tính , đang " me" up tiếp ! Thanks !

mathanh

Xem bằng 3g thấy nó hơi giật mà xem bằng EDGE liệu có giật hơn nữa ko vậy ? 1 số thứ khác nào nữa vãy? Test thấy ổn lắm mà ? Ok , đang " su" đc máy tính , đang " me" up tiếp ! Thanks !

máy của mình là phải khác, nên kô muốn giống ai hehehe:p:p:p:p chỉ thay đổi chút síu thôi , mới vừa làm xong, để chiều sạc pin đây rồi up thử, hahaha mấy còn gà kiểng của tui ấp nở 2 con rồi nà:)):)):)) hôm nay tui cảm thấy vui lắm=D>=D>=D>=D>

Cleonardo

máy của mình là phải khác, nên kô muốn giống ai hehehe:p:p:p:p chỉ thay đổi chút síu thôi , mới vừa làm xong, để chiều sạc pin đây rồi up thử, hahaha mấy còn gà kiểng của tui ấp nở 2 con rồi nà:)):)):)) hôm nay tui cảm thấy vui lắm=D>=D>=D>=D>

Ko share cho tui tui phá àh nha..nha ! ^^ Chúc mừng gà kiểng mới đẻ , mà nào giờ chưa thấy gà kiểng ra sao ?Nay dzui hả ?^^ Cho mình 1 con chơi cho dzui đi.

phlongmc

bản mod mới em cài chẳng thấy gì mới cả vẫn như xưa thêm mấy cái biểu tượng mới thôi à

mathanh

anh Mathanh ơi làm ơn cho e hỏi cách xóa VietMap ra khỏi máy được không ah.

bung rofs2 ra xóa những thứ này nà

* private\10003a3f\import\apps\VietMap_0x2001C9E4_reg.rsc
* resource\apps\
- FindMyPoiVT_aif.mif
- FindRecentVT_aif.mif
- FindRoadVT_aif.mif
- FindRouteVT_aif.mif
- IDB_EX_VIETMAP.mbm
- IDB_VIETMAP.mbm
- MapViewVT_aif.mif
- VietMap_0x2001C9E4.r96
* resource\help\VIETMAP_96.hlp - VIETMAP_01.hlp
* sys\bin\VietMap_0x2001C9E4.exe

minhthang_46dt1

Bạn mathanh cho mình hỏi muốn xóa V-Menu thì chỉ cần xóa file vmenu_152.sis trong rofs2\pnht\e là được hay cần phải xóa thêm cái gì nữa không ah?

mathanh

Bạn mathanh cho mình hỏi muốn xóa V-Menu thì chỉ cần xóa file vmenu_152.sis trong rofs2\pnht\e là được hay cần phải xóa thêm cái gì nữa không ah?

đúng rồi.............................................

mathanh

có cách nào xóa mà không cần bung Rofs2 không anh..tại e không biết cook FW..hic

không bạn........................................ không dùng vietmap thì để qua 1 bên có sao đâu, tại tui hay dùng vietmap nên bỏ vô thôi

tuankhoi88

anh có thể hướng dẫn cụ thể 1 lần cho e cách xài Vie65pMap được không?
len trang chủ VietMap down cái gì? và chép nó vào đâu để nó có thể chạy được anh?
Cám ơn a đã tận tình giúp đỡ.

mathanh

anh có thể hướng dẫn cụ thể 1 lần cho e cách xài Vie65pMap được không?
len trang chủ VietMap down cái gì? và chép nó vào đâu để nó có thể chạy được anh?
Cám ơn a đã tận tình giúp đỡ.

bạn tải bộ vietmap về ở bên trong có chứa dữ liệu vietmap và phần mêm cài đặt, dữ liệu được chứa trong thư mục có tên là vietmap bạn chỉ cần chép toàn bộ thư mục vietmap vào thẻ nhớ thế là vietmap chay rồi

http://vietmap.vn/downloads/trials/VietMapS17T.zip

Black_Cat999

bạn Mathanh rốt cuộc FW C6 có tổng cộng mấy file vậy bạn , sao mình lên Navifirm xem thì nó chỉ có đến 11.029 thôi , mà bên bạn đã có đến bản 1.2 là sao...........mà bạn cho hỏi là down cái FW cook của bạn về là cái bản phối hợp là gồm 5 file rồi tải thêm file cook của bạn chép vào nữa , tổng cộng 6 file là có thể JAF rồi phải ko .................lâu wa ko lên diễn đàn bây giờ mù tịt cái vấn đề này , mong bạn chỉ giáo......

natan

Mấy ngày nay mình quên hỏi Mathanh, fw này mình thêm tiếng Hoa vào được kô pác,nếu được thì cho mình xin file lang lun nha

mathanh

bạn Mathanh rốt cuộc FW C6 có tổng cộng mấy file vậy bạn , sao mình lên Navifirm xem thì nó chỉ có đến 11.029 thôi , mà bên bạn đã có đến bản 1.2 là sao...........mà bạn cho hỏi là down cái FW cook của bạn về là cái bản phối hợp là gồm 5 file rồi tải thêm file cook của bạn chép vào nữa , tổng cộng 6 file là có thể JAF rồi phải ko .................lâu wa ko lên diễn đàn bây giờ mù tịt cái vấn đề này , mong bạn chỉ giáo......

ừ của mình 6 file

xboy_xu

mathanh ơi, mình vừa flash xong bản cook 1.2 mới của bạn, ko hỉu sao sau khi flash xong chỉ thấy thay đổi cái theme giống N97 thôi, còn lại mọi thứ vẫn như lúc chưa flash, ko mất 1 tí dữ liệu j cả, ko mất danh bạ, ko mất các chương trình cài thêm, ko cần thiết đặt lại quốc gia, thời gian và lịch, ko mất các cài đặt (profile, thời gian khóa phím...) cho máy. Nói chung thấy như vừa khởi động lại máy ấy :)) ah trình xem ảnh đã xem dc video, ko bị đẩy ra ngoài khi ấn play video, nhưng tin nhắn ko thấy 8 trang kí tự. Tóm lại là như thế là bình thường hay thế nào hả mathanh, có cần reset 7370 ko hả mathanh?

galabuon

bản cook thì có người lên 7.1 rồi kìa :D , trong ruột vẫn là v11

ngyntom

bản này có hiệu ứng lật ngang điện thoại quay k mathanh?sao minh flash no k quay

Status
Không mở trả lời sau này.