• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
RM-555 v12.0.110, nhưng check trong SW update thì nó báo có cập nhật cho điện thoại, kêu cập nhật bằng PC wa NSU =.=

ặc..ặc.. 5800 là RM-356 mà. Hic.. Hic.. Cái này chắc update thành N97 luôn wá há..há...
Mong mathanh cho thêm thông tin về em v1.2 ở trên để ae biết đường mod thêm... Thanks!

Bạn này hiểu ý mình,biết ngay là 5800 thành RM 555 của N97 mini :D
Có nghĩa là em gái lilan bên DM đã port được cái gì từ N97 mini vào FW này của PNHT
Nó hỏi cập nhật thì bạn cập nhật luôn xem được không?:D

JokerB

bác xúi dại ng` ta, cập nhật là toi luôn máy, bởi giữa bản FW gốc của N97, thậm chí C6, khác với bản FW do PNHT release.

TruongHan

Super V.I.P
bác xúi dại ng` ta, cập nhật là toi luôn máy, bởi giữa bản FW gốc của N97, thậm chí C6, khác với bản FW do PNHT release.
Ack,gì mà toi luôn máy :D
Vì mình nghĩ sẽ không cập nhật được.Chỉ cập nhật qua NSU thôi mà,nếu nó chạy thì cancel mấy hồi

hantinhtu_baby

RM-555 v12.0.110, nhưng check trong SW update thì nó báo có cập nhật cho điện thoại, kêu cập nhật bằng PC wa NSU =.=
Cái này hay đây không biết có thật không ta!5800 đúng là nhiều trò thật!

phlongmc

bản 1.2 em mới cài vào máy, nó báo là máy n97 mini
lâu lâu vẫn lỗi hiệu ứng chủ đề

ohannguyent

mathanh có cập nhật N97 cho em nó thử chưa, cho ae vài dòng cảm nhận đi...ᓦᓦ

mathanh

mathanh có cập nhật N97 cho em nó thử chưa, cho ae vài dòng cảm nhận đi...ᓦᓦ

mấy bạn dùng bình thường đừng cập nhật nha,

cảm nhận như thế này đây

máy chạy nhanh mượt độ nhạy cao không hao pin như bản góc của pnht tự nhận là n97 mini để có được nhiều pm hơn từ dòng này

ngyntom

Mình đang down về nè! Mấy bản cook của Mathanh xài ok lắm! Mathanh làm sao thì xài vậy! Hihi. Có chuẩn bị cook bản mới hơn chua bạn?

bạn down về rồi cắt ra úp cho mình với bạn,mình muốn down mà k đc,hix

tieutieumy

sao khi jaf bản 1.2 của mt máy chạy ầm ầm xem phim nghe nhạc.lướt web mọi thứ đều ok.chẳng tốn bao nhiêu bin.cực kỳ đã.thank bác mt cái.nhưng có khuyến cáo chút khi tải về jaf nên để nguyên ko cook lại.cook lại sẽ phát sinh khi đang xài tự khởi động lại.hôm qua bị mấy lần nên để nguyên luôn.xài phà phà

coffeebuon

FW 1.2 - 40%C6 - 50%97mini - 10%5800
bạn ơi mình dùng bản này lúc jaz xong phông nó bị làm sao ấy, cứ hiện lên ô vuông ở mục thiết lập, tìm kiếm, tải vế. hjx. mình không hiểu sao, bạn có thể giúp mình với.:(, à, lúc mình cài mấy ứng dụng vào, như xplore VN thj hok có dùng được, vào là nó bị đứng lun.

mathanh

Có phải bản hum qua mình mới up ko , hay bản cook khác nữa dzậy?:O

bản hôm qua........................

giờ tiến hành làm bản khác:)):)):)):)) giờ tui sửa lổi cho máy có thể xem tivi bằng EDGE và 1 số thứ khác

Status
Không mở trả lời sau này.