• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40 Cập nhật ngày 3/12/2011 for 5530 by daugiang1987. Edit by dangquy197

kidlordhp

ban ơi cho mình xin mod phần hình ảnh không quét thư mục video với . Và cách loại bỏ google map với caí phần duyệt ảnh vì minh nhìn ko quen

dangquy197

ban ơi cho mình xin mod phần hình ảnh không quét thư mục video với . Và cách loại bỏ google map với caí phần duyệt ảnh vì minh nhìn ko quen

Cái đó sửa chứ ko có Mod, còn Google Map và Nokia Photo Browser thì bạn có thể Flash bằng file .COO gốc, bởi vì 2 phần mềm này mình cook vào trong file .COO

dangquy197

ko anh hửng gi ha ban thế cái kia sưả kiểu gi vay

Thế này nhé! Giờ nếu bạn ko muốn dùng 2 ứng dụng Nokia Photo Browser và Google Map thì chỉ cần thay File .COO khác vào là dc. Ko ảnh hưởng gì nữa cả, hiểu chưa nào? Nói cụ thể như thế rồi mà vẫn ko hiểu nữa là thôi luôn đấy

kidlordhp

cái đó em hiểu nhưng mà sưả cái gì để sửa mục hình ảnh không quét ở video

dangquy197

Mở file private\10202be9\200009FE.txt ra. Muốn nó ko quét ở thư mục nào thì thêm vào đấy 1 dòng giống với dòng trên đó là dc