• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40 for X6V32

dinhhaanh

oài.có vấn đề icon anna hay n8 mà bàn nhiều thế nhỉ.ai thích bộ nào thì tự bung rofs ra thay là ok thôi.chứ mỗi người 1 ý thích đáp ứng sao cho hết.
nói dại chứ đợt tới nâng cấp Symbian Belle mà có bộ icon mới chắc lại quay ra chê icon anna thì dở.
:)):)):)):)):)):)):)):)):))

bao h thì nâng cấp lên belle thế bạn trẻ ?

Dragon459

Manager
mấy vị không hiểu ý thì tôi đây cũng chả muốn nói.

nói dại chứ đợt tới nâng cấp Symbian Belle mà có bộ icon mới chắc lại quay ra chê icon anna thì dở
chắc tôi nói dại thật.

kissokill88

sắp có v2 à anh? vậy em chờ v2 rùi flash lun 1 thể hjhj. mà cho e hỏi ver 2 có khác j ver 1 ko anh :D

allmyljfe

Hình như mấy mod hồi trước ko tương thích với v40 giờ hoạt động được rồi đó chủ thớt. Qua blog của binh24 thấy update đủ hết rồi :)

tuyenhp

Hình như mấy mod hồi trước ko tương thích với v40 giờ hoạt động được rồi đó chủ thớt. Qua blog của binh24 thấy update đủ hết rồi :)
mấy MOD đấy có hết từ bản V1 rồi mà ! trừ mỗi icon ANNA thôi! mấy mod mà mình nói đến ở đây là MOD liên quan đến hệ thống ! cho vào là lỗi ngay !

Dragon459

Manager
cho mình xin font chữ khác với, sửa lại font ở bản beta rồi dùng vậy. :D
bạn muốn lấy font như nào?font thì diễn đàn m nhiều lắm đủ các thể loại đặc chủng binh bộ thủy

jesse2

bạn muốn lấy font như nào?font thì diễn đàn m nhiều lắm đủ các thể loại đặc chủng binh bộ thủy
mình muốn tìm bản chữ chuẩn và hỗ trợ tiếng trung để khỏi hiện ô vuôg, @@

ThanhTungHT

Active Member
Code ẩn hiện! Bắt đầu
kết thúc Code là thêm / trước chữ Spoiler

Vd:
.....

Viết bài đi nhé: Oánh đế chế với mấy thằng e đây ^^