• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40 for X6V32

jesse2

v2 chắc phải đợi có icon anna thì chủ thớt mới up lên, dùng bản này 1 beta 1 thời gian vậy

boy_online01

sao mình thấy bên box theme có theme full icon anna mà cài vào là ok

Theme và default icon khác nhau mà bạn, mọi người muốn lấy icon Anna làm default icon luôn. Cá nhân mình thấy cái icon Anna cũng khá đẹp nhưng ko thích add nó làm mặc định.

hunterns123

Theme và default icon khác nhau mà bạn, mọi người muốn lấy icon Anna làm default icon luôn. Cá nhân mình thấy cái icon Anna cũng khá đẹp nhưng ko thích add nó làm mặc định.

anh ơi chỉ dùm em cách bung file rofs 2 đc ko

kissokill88

cho em hỏi đánh dc tiếng Việt ko ạ :D lần trước down của pro nào về, menu tiếng việt đàng hoàng mà ko đánh dc tiếng Việt hjx

avencast

có trời mới full icon anna dc
Theo mình thì nguyên tắc hoạt động của bộ icon chính là dựa vào những file mif
VD: cook vào rofs2 file mif icon của ttpod (mặc dù ứng dụng chưa có sẵn trong rofs2), sau khi flash xong, cài ttpod vào, bộ cài ttpod sẽ cài lun file mif và sẽ vô hiệu hóa file mif của hệ thống(nếu có).
==> trừ trường hợp các apps cook thẳng vô rofs2 rồi mới copy icon anna vào thì apps đó sẽ lấy icon anna.
còn trường hợp cài apps sau khi flash thì apps lấy icon từ file install