• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6v41 for 5233 V50 - V3 final version -ngviethoa - all bug fixed

ngviethoa

có bạn nào chỉ mình cách xoá mod mình ko muốn trong FW với . Vd nhu xoá Ovi Map chẳng hạn ??????????? mà có thể thay thế phần mềm nghe nhạc mặc định bằng TTPOD và thay nhắn tin bằng phần mềm ISM đc ko6???????????
dùng nokia fw cleaner nhé
forum có nhiều /
ovi map xóa dc
mấy csai kia xóa dc.nhưng thay thì hình như k dc
k rõ lắm
chả dại
dùng đồ nokia cho lành

hien98

NgVietHoa cho mình xin bộ icon N9 được không bạn? mình tìm nhiều nơi rồi nhưng sao cho vào cfw N97v30 thì lại không được? bạn có cách nào giúp mình không?

coc3k

Member
bạn mod cột sóng, tap to unlock của bạn có thể dùng cho cfw n97 không nếu được thì cho mình với

socklasuc41

mod pin va côt són jống bản nay em kjếm mòn mỏi mà ko thấy. Em kết cái cột sóng nàY ghê.

thainguu

hình như bản này có lỗi ở trình nghe nhạc bác ạ, đôi lúc bấm play ko đc

ngviethoa

NgVietHoa cho mình xin bộ icon N9 được không bạn? mình tìm nhiều nơi rồi nhưng sao cho vào cfw N97v30 thì lại không được? bạn có cách nào giúp mình không?
N9 chỉ dùng cho C^ thôi.N97 bị lỗi
bạn mod cột sóng, tap to unlock của bạn có thể dùng cho cfw n97 không nếu được thì cho mình với
tap to unlock thì dc.mod cột sóng cũng dc
mod pin va côt són jống bản nay em kjếm mòn mỏi mà ko thấy. Em kết cái cột sóng nàY ghê.
hi
bác ngviethoa cho em xin mod mất chữ tin nhắn trong bàn phím nhắn tin được không?thaks
mất chữ đó.hôm trc có thử mà bị bug ở new message nên k dùng nữa

ngviethoa

ai thích icon pin và cột sóng thì down rosf2 về.
vào resource/apps lấy file avkon2.mif ra mà dùng nhé

iam_mrl

bác hoà ơi cho em hỏi muốn xoá theme 20022f28.skn ở phần chủ đề thì làm thế nào hả bác .thanks bác