• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6v41 for 5233 V50 - V3 final version -ngviethoa - all bug fixed

coc3k

Member
phiên bản CFW Teddy V3 final với CFW Teddy V3.0.01 final bạn thấy phiên bản nào tốt hơn Hoà

hoanglongbf

bạn ơi cho mình hỏi khi cho mod chuyển chế độ video vào bạn có bị mất flash khi chụp ảnh ko ? và bạn dùng Gmail phiên bản nào mà icon nó được như thế kia ?

ngviethoa

lại có hàng mới nửa rồi kìa bà con
hì.sửa lại tí.k mới lắm
phiên bản CFW Teddy V3 final với CFW Teddy V3.0.01 final bạn thấy phiên bản nào tốt hơn Hoà
là 1 thôi.mình chỉnh lại quét nhạc và killme
bạn ơi cho mình hỏi khi cho mod chuyển chế độ video vào bạn có bị mất flash khi chụp ảnh ko ? và bạn dùng Gmail phiên bản nào mà icon nó được như thế kia ?
mất flash mà,.5233 thì flash làm gì hả bạn?
gmail 2.6

hoanglongbf

2.06 hả? nhưng sao mình cài vào thì cái icon nó ko được như bạn nhỉ vì nó là jar mà

xuanbach123

Hòa có mod "Tăng tốc độ cảm ứng khi thực hiện nhiều thao tác trong tin nhắn" cho mình được k?

huyhieu901

ý bạn là theme à?

k có tool chính sửa mini như full .đành vậy.mình thích mini nên cố gắng giữ lại hết sức

k bạn ạ.bạn có thể thay font full .

bạn ơi mình thay font rồi bt thì nó vẫn full 7 trag ký tự nhưg flash bản này lạj kô có j hết ????

hien98

ngviethoa cho mình xin bộ icon n9 với được không bạn, mình kiếm mãi không ra? với bạn có bản swip to unlock nào mà khi có cuộc gọi đến không bị giật không bạn?

GaUnPro

được cái pin trâu nhưng camera test lắm lỗi quá , cài một số pm phổ thổng nó báo có sẵn đến đây chịu ko làm gì được

x4kio

được cái pin trâu nhưng camera test lắm lỗi quá , cài một số pm phổ thổng nó báo có sẵn đến đây chịu ko làm gì được

Fix autoinstall đi pác Hòa ơi ,e cài vào nó páo cài r` ,hjx hjx

JohnyNguyen

A zai ơi,thấy từ hôm có topic mà ko comment :"> It's called Teddy chứ 8-} ... ngviethoa phải lòng bé Teddy kìa :))
Sau 1 tuần làm việc và test
đây là hình ảnh em nó - It called Teddy FW
Đừng quên nói lời như trong chữ kí :D

Happy Halloween everyone :D:D:D

ngviethoa

A zai ơi,thấy từ hôm có topic mà ko comment :"> It's called Teddy chứ 8-} ... ngviethoa phải lòng bé Teddy kìa :))

Đừng quên nói lời như trong chữ kí :D

Happy Halloween everyone :D:D:D
ông là ai mà đoán như thật thế? đặt tên kỉ niệm 1 thời dĩ vãng.lui rồi

xinhgiai00

tắt nguồn sạc thì 2 phím menu & đỏ sáng trưng ko tắt, ovi ko vào đc, cài mật mã cho máy thì khi khóa máy bấm menu ko ra màn hình unlock mà chỉ có cái khoá to đùng=>phải xài nút gạt hông. Còn lại nuột tất
Một số lỗi nhỏ mình gặp phải với bản này

realman225

tắt nguồn sạc thì 2 phím menu & đỏ sáng trưng ko tắt, ovi ko vào đc, cài mật mã cho máy thì khi khóa máy bấm menu ko ra màn hình unlock mà chỉ có cái khoá to đùng=>phải xài nút gạt hông. Còn lại nuột tất
Một số lỗi nhỏ mình gặp phải với bản này
cái cài mật mã thì fw gốc của Nokia hay của binh24 đều thế cả