• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6v42 for 5530-5800-523X-?? phiên bản Belle hoàn hảo~~~

ngoctraiden15

Bạn ui hình như cái bàn phím qwerty nhỏ bị lỗi, và phần quay số nhanh có trong cài đặt nhưng bấm vào lại ko thấy gì cả

ganang1234

Bạn ui hình như cái bàn phím qwerty nhỏ bị lỗi, và phần quay số nhanh có trong cài đặt nhưng bấm vào lại ko thấy gì cả
bàn phím qwety nhỏ có bao giờ dùng đâu nên mình không để ý,còn cái quay số nhah ấy mình cũng không dùng bao giờ mà fix chỗ đó cũng chả bik kiểu j^^

chicken3005

chủ topic mà làm cho all s60v5 thi topic mình sẽ nóng hừng hực, làm cho X6 một bản đi bạn hihi

longtrai

chủ thớt ơi, 2 phím ngoài hs bị ngược thì phải, phím menu với phím tùy chọn

mà mình đổi theme khác thì vào setting--phone thì bị văng ra ngoài

ganang1234

chủ thớt ơi, 2 phím ngoài hs bị ngược thì phải, phím menu với phím tùy chọn

mà mình đổi theme khác thì vào setting--phone thì bị văng ra ngoài
không phải ngược đâu,mình đổi ký tự thế cho giống belle,bạn cài theme nào mà không dùng icon mặc định thì sẽ không bị đâu,tại do ném mod belle của nhockfc mà quên không xóa các file thừa nên nó bĩ lỗi đấy,giờ cook 1 đống rồi nên cũng chẳng biết file nào thừa mà xóa nữa:D