• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6v42 for 5530-5800-523X-?? phiên bản Belle hoàn hảo~~~

vannesslai

Tình hình hôm nay vô music player thì không nghe được, cũng chả thấy bài hát đâu, vô file manager click thẳng vô từng file thì vẫn nghe được

File is corrupted
Operation cancelled

Mới cả mỗi khi delete bài hát trong trình nghe nhạc là bị văng ra home, mà file thì chưa được xóa :(

ganang1234

Tình hình hôm nay vô music player thì không nghe được, cũng chả thấy bài hát đâu, vô file manager click thẳng vô từng file thì vẫn nghe được

Mới cả mỗi khi delete bài hát trong trình nghe nhạc là bị văng ra home, mà file thì chưa được xóa :(
music mình test kỹ rỗi nha,không có lỗi đó,bạn có mod thêm j vào ko?

Radium

Moderator

bạn bỏ mod fix của bunrieucua vào thử xem.

vannesslai

music mình test kỹ rỗi nha,không có lỗi đó,bạn có mod thêm j vào ko?

Ngoài 2 cái themes thì mình chỉ cài thêm app đọc file pdf thôi, đợt dùng FW trước mình cũng bị như thế nên mới cài lại FW của bạn, cũng chẳng hỉu vì sao giờ vẫn bị

bạn bỏ mod fix của bunrieucua vào thử xem.

Nếu có thể bạn cho mình link luôn với.

xinhgiai00

mình cũng bị y chang bạn này, hic thêm vụ quay video xong ko sem lại đc, toàn báo tập tin bị hỏng

monkey_nami

Ngoài 2 cái themes thì mình chỉ cài thêm app đọc file pdf thôi, đợt dùng FW trước mình cũng bị như thế nên mới cài lại FW của bạn, cũng chẳng hỉu vì sao giờ vẫn bị

Nếu có thể bạn cho mình link luôn với.
mình cũng bị giống bác này,vì bản trc của ganang bị thế này nên mình chuyển sang bản này nhưng vẫn bị :(

các bác ơi? CFW này có chạy ổn định trên 5233 không? ai dùng rồi cho mình tí ý kiến đi? thank các bác (^_^)

xzxCupidxzx

bạn vô topic này xem nhé, mob cột sóng toàn tập

1. Trước hết bạn down file avkon.dll đây giải nén copy vào c/sys/bin. Restart máy sẽ mất cột pin, sóng
Lưu ý: Muốn trở về mặc định: Dùng x-plore remove file đó ra khỏi c:/sys/bin

đấy, mob giống như chủ thớt, làm mất cột sóng và pin rồi cài belle topbar cho đẹp
mình tìm trong c:/sys/bun rồi nhưng k có file đó

nhock_by

mấy pro giúp đỡ e với. e dùng 5800 flash đã dùng rosf2 fix lỗi, nhưng vẫn lỗi camera khi vào chụp hình thì lỗi đen màn hình, còn qua quay phim thì vẫn được. Mong mọi người giúp e fix lỗi. Tks mọi người rất nhiều

chjckenboy_18

mấy pro giúp đỡ e với. e dùng 5800 flash đã dùng rosf2 fix lỗi, nhưng vẫn lỗi camera khi vào chụp hình thì lỗi đen màn hình, còn qua quay phim thì vẫn được. Mong mọi người giúp e fix lỗi. Tks mọi người rất nhiều

tải mod fix cho 5800 bên dưới về> giải nén đc các folder> dùng nokia cooker bung rofs2 5800 ra> cho các folder đó vào rofs2> đóng gói lại> flash :D