• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

M4_Vu0ng_001

mấy bản của DT chất lượng cảm ứng + đẹp thì không bàn cãi rồi,đợi bản 02 xem pin thế nào rồi mình quất luôn:D

NguyenDuyThanh

mấy bản của DT chất lượng cảm ứng + đẹp thì không bàn cãi rồi,đợi bản 02 xem pin thế nào rồi mình quất luôn:D

Bản tới mình còn cố gắng mod pin và ram tốt nữa, yên tâm đi. Có cảm giác hoàn hảo :D

vietst93_no1

DuyThanh ơi! Mình đang ở v21, dùng bản này đc k vậy, vẫn đang dùng bản Unique của bạn

duongdinhqui

mh đang ở ver 50.0.001 5230RM588 có flast đc bản này k ạ.mh tìm fw mới nhất chỉ thấy có đên 50.0.001 thôi.mới chuyển từ 58 sang 52 hôm qua.mong nhận đc sự giúp đỡ
có 7 file hả bạn ơi.giúp mh với j.a.f k thấy có rm-588 5230.huhu

Chỉnh sửa cuối:

HAONL

Wow!! Tuyệt vời. Mình kết hợp thành công 2 bản C6v40 cho 5233 của Tung và DuyThanh + fix vài lỗi. Thật là hoàn hảo. Không chê vào đâu được. hihi

J_Tuan

Wow!! Tuyệt vời. Mình kết hợp thành công 2 bản C6v40 cho 5233 của Tung và DuyThanh + fix vài lỗi. Thật là hoàn hảo. Không chê vào đâu được. hihi

Đó là lí do nên có CFW team cho 5230 :D

bente402

Vây khj nao có bản 02 hả DT...để bjết tốj mình ra net up..chuẩn bị thj CĐ mà van gjền flash

duongdinhqui

mh đang ở ver 50.0.001 5230RM588 có flast đc bản này k ạ.mh tìm fw mới nhất chỉ thấy có đên 50.0.001 thôi.mới chuyển từ 58 sang 52 hôm qua.mong nhận đc sự giúp đỡ
có 7 file hả bạn ơi.giúp mh với j.a.f k thấy có rm-588 5230.huhu

ai giúp mh đi

LoiPT

sáng dậy ngồi không chán chán. Vote cho duy thanh 1 phiếu nữa để ra tiếp bản final :)
Luôn ủng hộ DT :D

HAONL

Mình định úp bản Remix C6v40-->5233 của Tung-DThanh và nhiều mod hay mình có để bạn nào dùng 5233 có thêm lựa chọn. Không biết ý kiến mọi người thế nào?

ikarus_0209

Mình định úp bản Remix C6v40-->5233 của Tung-DThanh và nhiều mod hay mình có để bạn nào dùng 5233 có thêm lựa chọn. Không biết ý kiến mọi người thế nào?
Không có cho 5230 à bạn @@

LoiPT

của DT vs T ak, bạn có thì up lên đi. minh dùng thử với

Status
Không mở trả lời sau này.