• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

hung160990

dt có bộ rule nào mà dùng được light control không
dùng được phần mềm này thì khỏi phải lo phím bật với tắt gì cả

HAONL

Bạn nào đã bung ROFS2 bản DEVIANT-02 cho 5233 dùm cho mình xin 2 files avkonavkon.r96 nhe. Thanks nhiều.

socloc20

Bạn nào đã bung ROFS2 bản DEVIANT-02 cho 5233 dùm cho mình xin 2 files avkonavkon.r96 nhe. Thanks nhiều.
định lấy kí tự đặc biệt và emotion hả :D
hình như bên ngoài có top của daituongquan có đó

socloc20

Xin link nhé socloc20!!
Tham khảo http://www.pdaviet.net/showthread.php?139583-6-trang-k%C3%AD-t%E1%BB%B1-%C4%91%E1%BA%B7c-bi%E1%BB%87t-cho-Cfw-C6-v40-EV-VI-v%C3%A0-th%C3%AAm-ng%C3%B4n-ng%E1%BB%AF

Không được thì down về bung ra đi, có 5 phút chứ mấy, lười :D

tks DT nhiều cfw trên cả tuyệt vời ^^!
nhưng mình lại thích bật đèn phím cứng cơ, dùng cái folder bật đèn phím cứng của mấy bản trước đc ko DT ??

Qua topic của ngviethoa hốt cái 105 patch về tìm cái turn op key light cho nhanh

stan33

nhưng mình lại thích bật đèn phím cứng cơ, dùng cái folder bật đèn phím cứng của mấy bản trước đc ko DT ??

NguyenDuyThanh

Đc, mình sẽ sớm upload lên cho các bạn sử dụng.

linhlinklink

Cảm giác đầu tiên khi Flash xong Fw là hơi bị nặng chút xíu... chạy hơi giật ở những chỗ menu cần cuộn lên cuộn xuống. :)
Không sử dụng được Widget Shortcut 2 ở HS nhưng sau khi Xóa đi và Add lại thì dùng bình thường.
Các ứng dụng khi cài đặt nằm ở phần Công Cụ chứ ko phải ở phần Ứng Dụng....
.... Và vẫn đang test :)

linhlinklink

Đc, mình sẽ sớm upload lên cho các bạn sử dụng.

Mình cũng thích bật đèn phím cứng. Mong DT sớm up lên cùng với hướng dẫn sử dụng.... (sao tớ làm như mọi người lại vẫn ko bật đc đèn phím cứng nhỉ )

sangitpro

Cảm giác đầu tiên khi Flash xong Fw là hơi bị nặng chút xíu... chạy hơi giật ở những chỗ menu cần cuộn lên cuộn xuống. :)
Không sử dụng được Widget Shortcut 2 ở HS nhưng sau khi Xóa đi và Add lại thì dùng bình thường.
Các ứng dụng khi cài đặt nằm ở phần Công Cụ chứ ko phải ở phần Ứng Dụng....
.... Và vẫn đang test :)

Bạn cài ứng dụng gì !!! Chắc do file maxtrimenu của anh Thanh lưu lại vị trí me nu đó. bạn thử cài ứng dụng khác xem ^^

linhlinklink

Bạn cài ứng dụng gì !!! Chắc do file maxtrimenu của anh Thanh lưu lại vị trí me nu đó. bạn thử cài ứng dụng khác xem ^^
Uhm.... tớ nhầm chút xíu, ứng dụng cài vào chuẩn chỗ rồi :D Tớ nhầm. Srr mọi người. Hehe. Fw dùng rất tốt đó

Status
Không mở trả lời sau này.