• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

funnyclock

Kiểu này nhiều ngừơi giải nghệ nha.

Cô gắng lên VIP rồi giải nghệ heng! Em ủng hộ nhiệt tình!
Thanh hắn có tiếng từ Unique nên bây giờ thế này là phải thôi! Em bữa vừa rồi ra N97 v30 cũng flash tùm lum hết luôn nhưng cuối cùng vẫn về với cái Unique của Thanh sau khi chỉnh sửa vài thứ!
Vẫn tiếc cái Unique nếu như lên bản này rồi mà không vừa ý! :D:D:D

quyrombinhduong

5230:

RAM: 52 MB
Hiện icon smile và 6 trang ký tự ( tuy nhiên thấy rất nhỏ )
Bàn phím: mất 1 phím ở hàng cuối cùng ( landcapse) , tạo 1 phím đen giữa 1* và az trông không được đẹp, cá nhân thấy thích bàn phím Sym^3 hơn
Ngôn ngữ gõ phím : 10 ngôn ngữ , thấy hơi dư
Theme có sẵn: Just black và Midnight Sliver
Widget: có thêm Internet telephone và Share online ( cái này ko sử dụng được )
.....

buihoa88

5230:

Bàn phím: mất 1 phím ở hàng cuối cùng ( landcapse) , tạo 1 phím đen giữa 1* và az trông không được đẹp, cá nhân thấy thích bàn phím Sym^3 hơn

.....

khó nhìn

duc_satthu

5230:

.....
\-/ ý kiến của em tương tự (5230)

barracuda

làm 1 bản tap to unlock đi bác duythanh :D ko thì bác cho file để ae tự cook vào cũng đc
/ bàn phím bản 02 vẫn thường hay của s^3 thế :-?

M4_Vu0ng_001

Cô gắng lên VIP rồi giải nghệ heng! Em ủng hộ nhiệt tình!
Thanh hắn có tiếng từ Unique nên bây giờ thế này là phải thôi! Em bữa vừa rồi ra N97 v30 cũng flash tùm lum hết luôn nhưng cuối cùng vẫn về với cái Unique của Thanh sau khi chỉnh sửa vài thứ!
Vẫn tiếc cái Unique nếu như lên bản này rồi mà không vừa ý! :D:D:D

không biết có được không chứ bạn thử port lại về v40 xem có được không>?(nếu như ko thích lên v50)

NguyenDuyThanh

5230:

.....

Cái nút tối là nút kí tự ả rập gì đấy ko quan trọng lắm, cái ý mình fix ở bàn phím tiếng việt rồi nhưng bàn phím tiếng anh chưa fix đc.
Nếu muốn thu nhỏ nút Tùy chọn/Thoát khi vào ứng dụng thì đành phải chịu như thế thôi (bạn có thể test fw khác nó mà đủ nút thì sẽ ko thu nhỏ đc thanh Tùy chọn/Thoát bên phải).

Bạn nên dùng bàn phím Nokia Swype, mình thấy nó tốt nhất hiện nay cho Symbian.

P/S: Mình ko mod bàn phím S^3 cũng vì nếu mod thì khi cài Swype sẽ gây lỗi hiển thị 1 số nút bị lệch.

M4_Vu0ng_001

Ặc, RM625 cho 5233
mình là 5230~

đổi tên và flash,nếu ko được thì xoá mấy file hệ thống trong rof2 của 5230 đi,cop những cái đấy của 5233 vào,đóng gói và fl thôi...
bản v12N97 của vurain mình làm thế mà

quyrombinhduong

Cắm vào OVI thì thấy cái này? Thử phát xem có lên mây ko !!!

Chỉnh sửa cuối:

funnyclock

không biết có được không chứ bạn thử port lại về v40 xem có được không>?(nếu như ko thích lên v50)

Tức là lại xóa hết rofs2 của v50.6, chép rofs2 của v40.6 vào phải không?!
Hì hì, từ từ rồi tính, coi xem thế nào đã! :D:D:D

duc_satthu

anh thanh ơi bản này em thấy load ảnh chậm hơn so với các bản trước của anh thì phải :( test trên 5230

Status
Không mở trả lời sau này.