• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

thainguu

anh nghĩ Duy Thanh chỉ nên release CFW cho 5233 và 5230 thôi, các model khác đã có người lo tốt hơn. Bác Lê Thanh Tùng thay vì ngồi chí choé thì bác nên release ra bản CFW tuyệt vời của bác nhé, em ủng hộ hết mình :)) =D>

ChanYue

Bác Lê Thanh Tùng thay vì ngồi chí choé thì bác nên release ra bản CFW tuyệt vời của bác nhé, em ủng hộ hết mình :)) =D>
hợp lý !
ThanhTungHT sao lại bàn ra nhiều thế ? muốn làm loạn 2pic này lên sao hàng trăm người chỉ có mình bạn. để tôi tử cái bản cook đình đám này cái nào

ThanhTungHT

Active Member
Tập trung vào làm CFW tốt đi, đừng có đi vật vờ rồi nói xấu này nọ mong hạ uy tín người khác. Bạn làm đc CFW tốt thì tự có người dùng, đừng làm những trò ý làm mình buồn .... cười :)

Thanks! Mình đang tập trung Cook cho bản mới nhất. À hình như bản C6V40 này đang là beta.... Cần thêm 1 bản nữa để hoàn thiện hơn.Chúc vui vẻ ^^

ikarus_0209

lỗi đèn phím cứng
lỗi vào galery khi vào bằng phím media
lỗi k có icon smile
......................
nokia 5530

Vẫn chư có Smile à bạn? Các bạn dùng 5230 cho mình hỏi icon smile có hiển thị được ko vậy?

m4phja

Tập trung vào làm CFW tốt đi, đừng có đi vật vờ rồi nói xấu này nọ mong hạ uy tín người khác. Bạn làm đc CFW tốt thì tự có người dùng, đừng làm những trò ý làm mình buồn .... cười :) Lời khuyên chân thành đó.
@@ FW này chậm. Hồi trược cũng dùng CFW của em suốt. Nhưng mà thực sự là không tốt bằng của vurain84 và bác ThanhTungHT

thainguu

Thanks! Mình đang tập trung Cook cho bản mới nhất. À hình như bản C6V40 này đang là beta.... Cần thêm 1 bản nữa để hoàn thiện hơn.Chúc vui vẻ ^^

hihi, ai cũng mong bản của cả hai bác, các bác đều là những mem kiệt xuất trên này, anh em chỉ ngồi lót dép chờ những công trình của bác thui, hihi

thainguu

các bác nên ủng hộ tinh thần người cook chứ ko nên đỗ lỗi lên họ, dù gì họ làm việc ko công mà :D

belove212

Tập trung vào làm CFW tốt đi, đừng có đi vật vờ rồi nói xấu này nọ mong hạ uy tín người khác. Bạn làm đc CFW tốt thì tự có người dùng, đừng làm những trò ý làm mình buồn .... cười :) Lời khuyên chân thành đó.

nếu ko dùng bật đèn phím cứng thì đèn đỏ sáng 1 mình.. nếu dùng bật đèn phím cứng thì đèn xanh ko sáng... vào tring xem ảnh = nút media ko đc..ngôn ngữ soạn thảo ko có tiếng việt.. còn lại ok rồi :) thanks duythanh

NguyenDuyThanh

Ae cho 5530 gặp lỗi gì nói rõ cho mình để biết và fix (nếu có) nhá. Ae 5800 cũng chuẩn bị giúp mình test lun.

Nếu đc thì pm cho mình vì post trong này page lên nhanh ko kịp đọc hết đc.

Luu_Tan_Vu

hihi, ai cũng mong bản của cả hai bác, các bác đều là những mem kiệt xuất trên này, anh em chỉ ngồi lót dép chờ những công trình của bác thui, hihi

sao các bạn k tự cook 2 fw cho riêng mỉnh mà phải chở người khác. hướng dẫn, mod mọi thứ có hết rồi mà

M4_Vu0ng_001

bản này thằng bạn mình xài pin hơn 3 ngày,ác thật,mà để sáng hết cỡ,+ hiệu ứng....hôm đi thi đh hỏi nó mới biết..
http://www.pdaviet.net/showthread.p...-523x-by-Nguyễn-Duy-Thanh-(11-06-2011)/page21
đã thôi rồi mà bác còn gợi lại làm gì..,e chả biết vụ việc cụ thể nó thế nào nhưng ai cũng tốt,khỏi tranh cãi làm gì cho mệt
Tại sao lại có câu của Moder TruongHan cuối cùng và Close Topic thì bạn ser hiểu rõ.

ThanhTungHT

Active Member
để làm gì vậy bạn? chẳng phải đầu 2pic đã nên tên đóng góp của binh24 rồi sao?

Có thể Vurain84 đang tiết lộ 1 điều gì đó...... Nhưng mình ko chắc chắn lắm.Tập trung vào CFW đê :))

Status
Không mở trả lời sau này.