• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

funnyclock

Bạn nào có Full icon ANNA C6 v20 làm ơn send giúp mình với: mail Y!: sir.luan4191@yahoo.com.vn
Làm ơn mix trước dùm mình nhá, bữa trước download về, mix thử nhưng cho vào C6 v20 vẫn không full!
Thử cook mấy lần nhưng vẫn chỉ làm được những thứ đơn giản, buồn....

socloc20

Ai down mod camera tui tách mà ko thank tui cắt ..... nhá :D

Sáng giờ ngồi phá dt ai ngờ nó lại thế này :D

ajinomoto1410

mình thấy bản này quá pro rồi :0 k có những lỗi như mọi ng nói.....
p.s : duy thanh cho hỏi sao opera của mình hay bị out lắm

socloc20

Bạn nào muốn xài bản Deviant 02 cho 5800 và 5530 mà bị mất cái Media Barthì vào Rofs 2/ Resuorcexoá filestarter_non_critical1.rsc... đi nhé, đã tested :D

Lỗi Wifi thì bó tay

Luu_Tan_Vu

Đang Updating, chắc chiều or mai có nhỉ

Là Fw gốc chạy trên nền C6, ko thua gì C6 mà lại có HS fw gốc, pin trâu ram khủng long, nhìn cái hình lúc nãy đi :D

k hiểu sao tui port sang v50 lên rồi die nản luôn k xài blaze v1 được

vietst93_no1

Thì rõ là nó ì ạch hơn Unique mà! Chạy chậm kinh lại là chuyện khác bác à: cái này mọi thứ đều ổn, chỉ trừ cái khó chịu nhất là khi vuốt list dài dài tí là thấy nó kém hơnngay (như N97 ấy), đặc biệt là khi vuốt rong Gallery ảnh! Em không nói ngoa nha! :D

chuẩn luôn :D mà kái đồng bộ ovi sao không đồng bộ đc nhỷ. Cứ đến bước là out,

Status
Không mở trả lời sau này.