• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Thì là 2 cái fw, chẳng có gì cả, ko hiểu

Thì có bạn đang thắc mắc tại sao lần này thì Menu thay thế cho cái Danh Bạ :D
Xem loạt ảnh của 2 CFW sẻ rõ.Khuôn mặt có thể thay đổi,nhưng thói quen vẫn mãi theo người....

Nên mình mới cho bạn ấy câu trả lời...
Còn ai ko thích thôi nhé... Stop tại đây... /

P/S All: Nếu các bạn muốn tìm CFW tốt cho mình... Hãy Test và cảm nhận nó... Chứ đừng theo phong trào... Và lời người khác nói....

NguyenDuyThanh

Thì là 2 cái fw, chẳng có gì cả, ko hiểu

À =)) Mình hiểu rồi chắc bạn Tùng nghĩ firmware Anonymous là copy của Photon-04 =)) (firmware nào mình ra cũng vu khống bảo là copy của người khác nên mình quá hiểu) Nhưng mà chia buồn với bạn vì bạn cuồng Photon quá mà thôi . Người gà nhất cũng nhìn thấy ngày mình ra firmware là "02.05.11 12:18 PM" (xem link là biết).

Còn Photon-04 mới ra mắt cách đây vài ngày thì phải (chả biết ngày nào nhưng chắc trong tháng này - tháng 7).

Chắc mình dùng cỗ máy thời gian để dịch chuyển lên tháng 7, lấy firmware ng khác về ăn cắp và post vào tháng 5.

Khủng thật =)) :)) =))

=>> Đấy là lí do mình ko muốn bạn Tùng ở đây chém gió topic đây =)) Bốc phét thì bốc phét vừa vừa người khác còn tin đc, chứ bốc phét quá ko ai tin đâu. =>> Vì thế từ nay xin bạn tránh xa topic của mình ra => Mình nói câu này 3 lần rồi đó. Tập trung vào làm firmware của bạn đi, mình ko muốn nhìn thấy bạn post bài ở topic của mình nữa.

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
À =)) Mình hiểu rồi chắc bạn Tùng nghĩ firmware Anonymous là copy của Photon-04 =)) Nhưng mà chia buồn với bạn vì bạn cuồng Photon quá mà thôi. Người gà nhất cũng nhìn thấy ngày mình ra firmware là "02.05.11 12:18 PM" (xem link là biết).

Còn Photon-04 mới ra mắt cách đây vài ngày thì phải (chả biết ngày nào nhưng chắc trong tháng này - tháng 7).

Chắc mình dùng cỗ máy thời gian để dịch chuyển lên tháng 7 và lấy firmware về ăn cắp và post vào thằng 5.

Khủng thật =)) :)) =))

Thôi đi bạn... Cái mình cho các bạn ấy xem là hình ảnh của 2 CFW.... Và tại sao lần này CFW đổi Danh bạ thành Menu... Đừng có giả ngây giả ngô nữa.... Ừm.. Bạn kia thắc mắc vẫn đúng... Tại sao các CFW trước của Duy Thanh lại là Danh Bạ,nhưng tại sao lần này lại là Menu....
Giống như bạn nói... Bản chất của con người mãi mãi ko thay đổi...

http://forum.smartphonegeeks.in/index.php?topic=7.0
http://www.pdaviet.net/showthread.p...-kết-hợp-giữa-N97-mini-C6-và-Sym-3-(03-05-MB)
Đừng xóa nhé...

NguyenDuyThanh

Thôi đi bạn... Cái mình cho các bạn ấy xem là hình ảnh của 2 CFW.... Và tại sao lần này CFW đổi Danh bạ thành Menu... Đừng có giả ngây giả ngô nữa.... Ừm.. Bạn kia thắc mắc vẫn đúng... Tại sao các CFW trước của Duy Thanh lại là Danh Bạ,nhưng tại sao lần này lại là Menu....
Giống như bạn nói... Bản chất của con người mãi mãi ko thay đổi...
Hóa ra cái mod thay đổi nút phải Danh bạ thành Menu bạn cũng ko bik à =))

Thế bạn thích để bản sau mình đổi sang Nhắn tin, Nhật kí, Cài đặt nhá =)) Mình quen tay dùng phím phải Menu thì đặt vậy chẳng lẽ cứ ai đặt nút phải là nút Menu là thành copy firmware của người khác :)) Đừng có ko chém gió đc bày trò, đi chỗ khác đi, ở đây ko ai chào đón, hết nói luôn.

ThanhTungHT

Active Member
Hóa ra cái mod thay đổi nút phải Danh bạ thành Menu bạn cũng ko bik à =))

Thế bạn thích để bản sau mình đổi sang Nhắn tin, Nhật kí, Cài đặt nhá =)) Mình quen tay dùng phím phải Menu thì đặt vậy chẳng lẽ cứ ai đặt nút phải là nút Menu là thành copy firmware của người khác :)) Đừng có ko chém gió đc bày trò, đi chỗ khác đi, ở đây ko ai chào đón, hết nói luôn.

Xem các loạt ảnh sẻ rõ giữa các CFW... Có cần Up link các CFW khác của bạn nữa ko....

P/s: Mod ấy thì ai Cook cũng hiểu... Nhưng đang nói tới phong cách của từng người bạn à...

socloc20

Trial Mod và VIP chém nhau hay quá, như phim chưởng hồng công :))
Tưởng anh định nhào vô
Mắc gì anh baned nick em bên DS hả X-(

Duy thanh bày mình cách đổi thanh media bar trắng đen thành thanh media màu nha, cám ơn
;;);;)

NguyenDuyThanh

Ai đọc comment trên là hiểu. Mình cũng ko muốn nói nhiều vấn đề này nữa. Sẽ chẳng trả lời comment nào của bạn Tùng nữa và cũng ko muốn nhìn thấy comment của bạn ý nữa. Chúc bốc phét vui vẻ, muốn hạ uy tín của mình thì tùy, ai tin cũng tùy, ko quan tâm nữa. FW của bạn ko ai dùng nên sang đây làm trò ý à. Mệt người.

shido_katori

Active Member
rầu quá, còn lạ gì hắn nữa mà phải cãi lôn như thế chứ duythanh, bỏ qua đi, các mem sẽ tự biết đánh giá

o0oshadyo0o

Tưởng anh định nhào vô
Mắc gì anh baned nick em bên DS hả X-(

Duy thanh bày mình cách đổi thanh media bar trắng đen thành thanh media màu nha, cám ơn
;;);;)

:)), thích baned đấy
Đổi thanh media mà ko biết hả em, sao em gà vậy :D, pm riêng anh chỉ cho :))

Stop nhé, mình gọi Andycuong vào hốt đấy :(

Nói làm liền :))

Sanvu88

Member
Chẹp từ trc giờ mình toàn sài cook của DT flash của tùng đúng 1 lần diephone thắc mac thì nói khó nghe cạch đến già.hix. Từ giờ cứ của DT mà xài.hi

ThanhTungHT

Active Member
Ai đọc comment trên là hiểu. Mình cũng ko muốn nói nhiều vấn đề này nữa. Sẽ chẳng trả lời comment nào của bạn Tùng nữa và cũng ko muốn nhìn thấy comment của bạn ý nữa. Chúc bốc phét vui vẻ, muốn hạ uy tín của mình thì tùy, ai tin cũng tùy, ko quan tâm nữa. FW ko ai dùng nên sang đây làm trò ý à. Mệt người.

Ừm.. Cho là mình hạ uy tín bạn đi... Nói nhiều mệt người... Cứ thực hành sẻ hiểu...

Link Rofs2 C6-04 photon : http://www.multiupload.com/KAL60THHXP
Link Rofs2 CFW Deviant-02 FINAL : http://www.mediafire.com/?xza9n47gau0d83b

Các bạn chỉ cần Bung Rofs2 ra và xem cách bố trí của các file là sẻ hiểu....
Còn nữa... Nếu bạn nào hiểu rõ lệnh Ẩn file trong cmd của Windown.. Sẻ tìm ra các dòng chữ Photon trong Rofs2 của Duy Thanh

Chỉnh sửa cuối:

Sanvu88

Member
Ừm.. Cho là mình hạ uy tín bạn đi... Nói nhiều mệt người... Cứ thực hành sẻ hiểu...

Link Rofs2 C6-04 photon : http://www.multiupload.com/KAL60THHXP
Link Rofs2 CFW Deviant-02 FINAL : http://www.mediafire.com/?xza9n47gau0d83b

Các bạn chỉ cần Bung Rofs2 ra và xem cách bố trí của các file là sẻ hiểu....
Còn nữa... Nếu bạn nào hiểu rõ lệnh Ẩn file trong cmd của Windown.. Sẻ tìm ra các dòng chữ Photon trong Rofs2 của Duy Thanh

thôi ông phắn đi cho nước nó trong.mỗi nhà ông biết cook còn người khác thì ngu cả đấy.

Status
Không mở trả lời sau này.