• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

zerolove77

Thích nhất ở bản này là viết tin nhắn... nhanh cực :)) ( bản góc bấm chử a rồi chử b phải đợi vài giây :D )

nnt210583

Mình đã Flash bản 5230 Non - lock từ tối qua, test đến bây giờ có vài nhận xét sau.
Sau khi Flash mà dùng ngay thì máy chạy giật giật, nhưng mà kiên nhẫn chờ 1 lát rồi khởi động lại máy thì dùng rất mượt. Mình thấy 1 số bạn kêu lỗi media bar, khoá phím nhưng máy của mình vẫn chạy ok.
Hiện tại chưa thấy lỗi gì. Trả ram rất hiệu quả, pin mới dùng chưa nhận xét.

zerolove77

Mình đã Flash bản 5230 Non - lock từ tối qua, test đến bây giờ có vài nhận xét sau.
Sau khi Flash mà dùng ngay thì máy chạy giật giật, nhưng mà kiên nhẫn chờ 1 lát rồi khởi động lại máy thì dùng rất mượt. Mình thấy 1 số bạn kêu lỗi media bar, khoá phím nhưng máy của mình vẫn chạy ok.
Hiện tại chưa thấy lỗi gì. Trả ram rất hiệu quả, pin mới dùng chưa nhận xét.

mình nghỉ bạn nên fomat máy thêm 1 lần nữa :).... Mod xoay màn hình khoá đôi khi nó hơi giật

natan

Ai xài bản CFW của 5800 cho mình bít Ram khởi động và ổn định ở mức bao nhiêu Mb vậy?????

hieuinter

mình flash cho con 5800 xong,format lại máy thì fím express ko xài dược,trước khi format thì xài dược!

nokia6686

mình flash cho con 5800 xong,format lại máy thì fím express ko xài dược,trước khi format thì xài dược!

Khởi động lại máy thêm 1 lần nữa thì sẽ sử dụng được. Mình cũng gặp trường hợp này, khởi động lại máy là OK. Vẫn đang xài để test đây...

h2mn

Khi ổn định máy N5800 của mình khoảng 45Mb, Khi máy đã khóa khi bấm nút giữa thì chờ hơi lâu mới hiện lên Swipe, mọi thứ khác đều tốt.

Delzie

Dưới đây là hình ảnh test "Ứng dụng chuyển đổi sang menu 4x4 dọc icon to - 2x6 ngang" Và k phát hiện lỗi gì cả :)

Hikira

Dưới đây là hình ảnh test "Ứng dụng chuyển đổi sang menu 4x4 dọc icon to - 2x6 ngang" Và k phát hiện lỗi gì cả :)

bạn cho mình xin cái file cook menu 4x4 icon to của bạn đc ko? gửi vô hộp thư cho mình nha

dunghl2006

màn hình 4x4 mình phải tự kéo thêm icon ra à?tớ thấy nó cứ lag lag sao ấy =)), lúc đầu ra 4x3 giật mình :))

Status
Không mở trả lời sau này.