• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

0utl0v3

các brô ơi cho e hỏi là down rofs2 về rùi chép đè core lên xong flash ạ hay phải làm thế nào? em là newbile nên mong các brô hd chi tiết giùm em.
em thanks trước nhá.

J_Tuan

Mình đang dùng Port C6v40.0.001 trên nền 5230 v40.6.003, h flash bản này luôn dc ko DT? Có cần đổi tên file gì đo ko?

vanphong1

xin hỏi có sync email qua pc suite không các bác. 5233 không cơ wifi, ko 3G mà đồng bộ bằng GPRS thì mỏi lắm

tung93st

Mình cảm thấy bản này khá ổn định, Ram thì khỏi phải bàn, tốc độ nhanh, mượt... mong ae ủng hộ DuyThanh để phát triển các bản tiếp theo

minhducntt

ko có cho x6 à, DT cứ làm ra đi ko có máy test vẫn còn người test mà, chẳng hạn như tôi, còn rất nhiều người dùng x6 đang mong chờ

barracuda

dùng cái advanced device lock dó bạn !

có phần mềm nào bảo mật tin nhắn ko , dùng cái advanced này lock tin nhắn nhưng ko lock riêng đc từng cái ,mỗi lần viết tin nhắn mới lại nhập pass mệt lắm :(

huutran77

minh dung ban 5233 tap?sau mot ngay sd có cảm nhận như sau:
cảm ứng nhanh và mượt,hiệu ứng đẹp-mang thương hiệu của duythanh
ram cao hơn bản trước và ổn định hơn,mình chỉ cài 5 app,mở hiệu ứng,để widget đầy màn hình,cài email,nhưng ram lúc nào cũng trên 49mb.
Pin thì lên mạng và nghe nhạc từ hồi 12h đến giờ nhưng chưa mất vạch nào,k biết như vậy có lâu k ta???
Vẫn còn hạn chế là dễ out khi vào opera
email cài và load mail bt nhưng k mở mail ra xem dc,k biết có ai bị vậy k?nhờ dt xem giúp. Còn lại đều bt hết.
Ps.sẵn nhờ mọi người giải thích giúp là tại sao sau khi flash bản này thì mình không còn sd bản blaze dc nửa,k biết có phải nó tự động lên v50 rồi k nhỉ,hôm qua flash thử bản blaze thì máy sọc mh rồi tắt luôn,làm hú hồn.

socloc20

ram cao hơn bản trước và ổn định hơn,mình chỉ cài 5 app,mở hiệu ứng,để widget đầy màn hình,cài email,nhưng ram lúc nào cũng trên 49mb.
Pin thì lên mạng và nghe nhạc từ hồi 12h đến giờ nhưng chưa mất vạch nào,k biết như vậy có lâu k ta???
email cài và load mail bt nhưng k mở mail ra xem dc,k biết có ai bị vậy k?nhờ dt xem giúp. Còn lại đều bt hết.
Ps.sẵn nhờ mọi người giải thích giúp là tại sao sau khi flash bản này thì mình không còn sd bản blaze dc nửa,k biết có phải nó tự động lên v50 rồi k nhỉ,hôm qua flash thử bản blaze thì máy sọc mh rồi tắt luôn,làm hú hồn.

Blaze v1 là v40, chờ hơn 1 tuần nữa có blaze v2 v50

tuan291188

Bác nào xem hộ sao kô có Widget Email trong bản 5230 :(
(

Thanks !

zerolove77

bản này công nhận PIN trâu thật.. nhưng Ram lun trên 49 là bạn không bật hiệu ứng phải ko?

Status
Không mở trả lời sau này.