• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

XpressmusicS19

Thời gian tới mình sẽ làm pack icon N8 cho mọi người sau.

Topic này có rồi mà: http://www.pdaviet.net/showthread.php?102816
Anh Thanh ơi,bản này vẫn bị lỗi giống như những bản trc a à.Thỉnh thoảng khi ấn fim' menu để mở khoá máy vẫn bị tình trạng màn hình máy đen thui ko có phản ứng j,phải dùng phím gạt bên hông để mở a à.e dùng bản dành cho 5k8 a à.

vunguyenmt

âm lịch
của nguyen đây

cảm ơn rất nhiều. mới tải âm lịch bên topic của TungBach nhưng ko chạy. Hy vong của bạn sẽ chạy.
Sắp ra bản N8 V40 cho anh em lựa chon.
mà sao cái đường links thấy giống của bunrieucua ju vậy ta. cái này cũng test rồi nhưng trên bản C6 V40 của mình ko chạy mới ác chứ

thd27091990

Huynh ơi! cài FW mới thành công rồi mà sao có mấy cái ứng dụng em cài cái nó báo là Authorisation failed là sao Huynh! hikhik.
Thank!

tuan291188

bản này sạc pin hơi lâu hơn bình thường, có cách nào khắc phục không DT
Bản nào mà chả như nhau với pin mới 1320 mA.Xạc có Output 890 thì mất 1,5 tiếng ( 890+1/2*890), còn xạc 350 thì phải mất gần 4 tiếng

anhphu18

Bản nào mà chả như nhau với pin mới 1320 mA.Xạc có Output 890 thì mất 1,5 tiếng ( 890+1/2*890), còn xạc 350 thì phải mất gần 4 tiếng

tất cả cfw đều sạc cùng một cục sạc mà. nhưng bản này mình phải mất 2h trong khi mấy bản khác là 1h30

minhduy199

vừa mới test bản fix đèn 5530, thấy đèn không bị lỗi, hiệu chủ đề nhạy, còn web với cài đặt ứng dụng chưa thử

haianhdt

Sao mọi người nói có effect đẹp lắm mà sao mình không thấy nhỉ.Ai biết chỉ giùm cái.Thanks!!!

Status
Không mở trả lời sau này.