• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

tuanvu202

ko choi jaf cho lành. ?_?"
Đúng đó sài dc jaf thì tội gì phải làm phoenix làm gì. Mà có bác nào dung 5530 Cfw cài dc QT ko vậy. Em mún cài Qt để dung cái zingme mà cài bản Qt nào cũng ko dc

M4_Vu0ng_001

Đúng đó sài dc jaf thì tội gì phải làm phoenix làm gì. Mà có bác nào dung 5530 Cfw cài dc QT ko vậy. Em mún cài Qt để dung cái zingme mà cài bản Qt nào cũng ko dc
thử bản reapacked trên E xem sao,còn nếu ko được nữa thì down cái bộ QT mod cua daituongquan bên symbianvn.net ấy,cop nguyên cả bộ vào ổ C
còn 1 lưu ý nữa,nếu bạn biết rồi thì thôi,nhiều chương trình chạy trên QT thành phần của nó gồm Nokia smart installer và file cài offline có tên giống hệt tên file chứa nó,bạn dùng siscontent bung ra lấy nó cài ok

tuanvu202

thử bản reapacked trên E xem sao,còn nếu ko được nữa thì down cái bộ QT mod cua daituongquan bên symbianvn.net ấy,cop nguyên cả bộ vào ổ C
còn 1 lưu ý nữa,nếu bạn biết rồi thì thôi,nhiều chương trình chạy trên QT thành phần của nó gồm Nokia smart installer và file cài offline có tên giống hệt tên file chứa nó,bạn dùng siscontent bung ra lấy nó cài ok
File đó lấy ở đâu vậy. Mình dow zingme trên ovi nên tải ko dc file...

luckyfore94

tại mình sài C5-03 , jaf thì khi tắt nguồn gắn cáp tự nhận xạc nên hok flash bằng jaf được , người ta nói sài bằng phoenix , minh lai chưa làm phoenix bao giờ ~.~

tuanvu202

tại mình sài C5-03 , jaf thì khi tắt nguồn gắn cáp tự nhận xạc nên hok flash bằng jaf được , người ta nói sài bằng phoenix , minh lai chưa làm phoenix bao giờ ~.~
Oh c5-03 thì phải dùng phoenix thiệt rùi. Thử tìm trên google xem

NTiolanDatluu

bạn nên flash bằng JAF tốt hơn nhiều!

pekluzhp

5233 JAF xong không vào được mạng là thế nào nhỉ. Chỉ hiện 3.5g trên cột sóng. Hoàn toàn không có tí mạng nào. Vẫn có sóng viettel nhé

NTiolanDatluu

5233 JAF xong không vào được mạng là thế nào nhỉ. Chỉ hiện 3.5g trên cột sóng. Hoàn toàn không có tí mạng nào. Vẫn có sóng viettel nhé

3.5G đó chỉ là mod thôi, 5233 làm gì có 3G đâu! còn k vào đc mạng vào cài đặt xem thiết lập điểm đích truy cập mạng nhé!

shinichi79

sao ko vao web bang wifi được vậy pro.em xai bản 5800.kết nối dc.nhưng ko vào wed được

pekluzhp

3.5G đó chỉ là mod thôi, 5233 làm gì có 3G đâu! còn k vào đc mạng vào cài đặt xem thiết lập điểm đích truy cập mạng nhé!

pro chỉ rõ đc k. mình vào phần đích mạng thấy giống hệt con 5800 mà. không bị sai ở đâu hết. Test tất cả các trình duyệt và ứng dụng đều k kết nối đc vào mạng. Vào web mặc định thấy chạy 0 kb và icon 3.5g đứt đứt ra í. Đợi một lúc thấy k load nữa. 3.5g cũng x chéo lun. Hép mi

socloc20

ai rảnh giúp mình tách cái file hình khởi động và tắt máy nha, đang onl bằng dt

Shinai_mikita

Chủ thớt cho mình hỏi, bạn có thể làm dùm mình 1 FW theo yêu cầu đc hk? :D cảm ơn bạn nhìu nhìu :D

s60th5

dùng CWF này muốn đổi hiệu ứng khác thì làm thế vậy Duy Thanh . chỉ rõ giúp mình nhé thank !
cho mình hỏi sao khi viết tiếng việt chỉ viết được có dấu ( Huyền và Sắc ) vậy ko viết đc các dấu còn lại là sao có ai giống mình ko

Chỉnh sửa cuối: