• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

LoiPT

Sau một thời gian mày mò thì đã khôi phục được danh bạ. Cảm ơn mọi người đã tư vấn.
chúc mừng không khôi phục được bằng cách backup thường trog máy ak bác. làm thế nòa vậy cho tý kinh nghiệm với

hucu

Member
Theo cảm nhận của mình thì bản này cảm ứng mượt hơn bản của N97. chứ còn so vs cảm ứng điện dung của C6 thì làm sao mà bằng dc vì bản thân phần cứng của máy lả cảm ứng điện trở mà. Chỉ là khi thao tác nó nhanh hơn thôi bạn àk

Mình cảm ơn bạn nhé

thanks173

Bác nào chỉ em fix cái lỗi ấn * 1 lần mà nó nhảy sang dấu huyền lun với. Nhắn tin quen viết dấu bây giờ toàn ấn nhầm~X(~X(
Em nghĩ chắc là do cái tăng tốc nhắn tin, bác nào bik cái mod đấy chỗ nào chỉ em với, em thấy nhắn tin khó hơn trc:((

thanks173

Thêm nữa là bản SWIPE TO UNLOCK 5800 em dùng thì cái SWIPE TO UNLOCK xung đột với Handy Taskman nhé, cài Handy vào là ko Swipe dc nữa

abcdeftuan

Thêm nữa là bản SWIPE TO UNLOCK 5800 em dùng thì cái SWIPE TO UNLOCK xung đột với Handy Taskman nhé, cài Handy vào là ko Swipe dc nữa
chuyển sang dùng Jbak taskman đi bạn \-/ hay hơn handy nhiều

nhoem_nhoem219

DÙng Jbak taskman , cái Handy xung đột với Swipe mà

Hôm nay 9/9, Deviant Final tròn 1 tháng rồi :D

thanks173

Jbak cũng thế mà, cài vào ấn nút menu thì chỉ có đền màn hình sáng lên, ko hiện Swipe :(( tắt đi lại okie

Bác nào biết bỏ mod tăng tốc nhắn tin ko, chỉ em. Gõ dấu mún phát điên quá ~X(

Chỉnh sửa cuối:

Black_Cat999

cái icon Anna trông đẹp thật ,nhưng bác Duy Thanh có cái Mod nào mà làm cho icon Anna to ra ko , bản CFW của bác rất là Ok nhưng nếu có Big Icon Anna thỉ quả thật là Perfect............pác có thì chia sẻ cho mình nhé.......thanks bác nhiều......^^

caotuanan

cho mình hỏi mod menu 4x4 có thể cho vào cfw 5233 icon anna k vậy???nếu đc bạn nào có up hộ mình.thank

hoangbaoliem

cái icon Anna trông đẹp thật ,nhưng bác Duy Thanh có cái Mod nào mà làm cho icon Anna to ra ko , bản CFW của bác rất là Ok nhưng nếu có Big Icon Anna thỉ quả thật là Perfect............pác có thì chia sẻ cho mình nhé.......thanks bác nhiều......^^
Trời đất !
Icon vậy mà nhỏ X_X

thanks173

hic hic, ai bik fix gõ dấu ko

Sao em flash lại FW chuẩn của 5800 lại die nhỉ. Làm hoài ko dc :(( Ai biết giúp em

Chỉnh sửa cuối:

064852029

ủa sao mình up bản tap to unlock cho con 5800 bây giờ bấm phím media không được nhỉ

Chỉnh sửa cuối: