• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

datcoi83

DuyThanh ơi mới jaf xong giờ mò mãi mà không tắt được chức năng "Rung" khi kết thúc cuộc gọi và thực hiện cuộc gọi. Mỗi lần gọi nó cứ Rung đến phật 1 cái khó chịu quá ~X(. Hướng dẫn mình tắt cái nhé, tiện cho mình xin cái theme của bản cook hôm 1/5 nha. Cảm ơn nhiều nhiều.

xuanbach123

DuyThanh ơi mới jaf xong giờ mò mãi mà không tắt được chức năng "Rung" khi kết thúc cuộc gọi và thực hiện cuộc gọi. Mỗi lần gọi nó cứ Rung đến phật 1 cái khó chịu quá ~X(. Hướng dẫn mình tắt cái nhé, tiện cho mình xin cái theme của bản cook hôm 1/5 nha. Cảm ơn nhiều nhiều.
cái mod này được cho vào rosf2 hình như là không tắt được.

ruchta

tại sao tôi flash vẫn bị lỗi thê.bạn nào giúp tôi với. máy tôi 5800 "v52.0.007"

nicky205

dùng thử 1 loạt các CFW của nhiều nguồn khác nhau, cuối cũng quay về với bản này :-??

nicky205

Bản này dùng rất mượt, chuẩn và không cá nhân hóa nhưng pin hơi yếu đó bạn.
mình dùng qua cfw khác thấy pin còn yếu hơn nhiều, xài chưa tới 1 ngày rưỡi hết pin @@
bản này ít ra còn hơn 2 ngày

huutran77

mình dùng qua cfw khác thấy pin còn yếu hơn nhiều, xài chưa tới 1 ngày rưỡi hết pin @@
bản này ít ra còn hơn 2 ngày
Mình thì ngược lại, xài bản này 1 ngày sạc 1 lần, còn bản photon của Vũ tới gần 3 ngày lận, đánh giá pin từ lần sạc thứ 2,3 sau khi flash chứ lần đầu tiên k chính xác đâu bạn ơi.

nicky205

sạc 3,4 lần rồi mình mới có nhận xét như thế, chắc do đặc thù sử dụng nên nó ko hợp :D