• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

nicky205

mình xài bản này thì trình xem của máy tốt hơn smartmovie nữa, smartmovie xem cứ dựt dựt nên vứt xó rồi, chỉnh về định dạng máy xong xem với realplayer tốt hơn :D

LoiPT

nghĩa là convert về định dạng .mp4 đúng kích thước màn hình à bạn
uk nếu không cài UC player thì xem được hết. mình thấy nó good hơn smartmovie nhiều :)

Last edited by a moderator:

maskshot

Member
b ơi... sao mình xin bản CFW của 5233 vs. mình dow về mà k giản nén đc file ...

b ơi... cho mình xin bản CFW của 5233 vs. mình dow về mà k giản nén đc file ...

hoangphonghd

Cho hỏi bản này vẫn dùng fonts của các bản trước của DuyThanh đúng ko.
Fonts này vẫn hỗ trợ A - T - V - H hả
Ai trích cho mình xin fonts bản này với. Làm biếng down nguyên R2 về Extras ra quá

foreverthuy

core v5230 bình thường và đổi tên Rofs2 rồi LFash nha.
Đổi tên là như thế nào hả Kanta? Bản này chạy có ổn không? Pin có trâu không chứ mình dùng mấy bản kia, bản nào cũng bảo pin trâu mà thưccj sự không phải như vậy! Chán lắm!!!

khonoiquadi

Đổi tên là như thế nào hả Kanta? Bản này chạy có ổn không? Pin có trâu không chứ mình dùng mấy bản kia, bản nào cũng bảo pin trâu mà thưccj sự không phải như vậy! Chán lắm!!!

bạn đổi tên rofs2 giống tên mặc định của nó ý, nó mới nhận chứ, bản này dung cực ngon nhá

cuoi_16

minh dung 5233v51 muon up fw nay thi phai nhung cai nao va copy vao dau.minh dunh phoenix de up fw.moi ng giup do nha!
chú ý tiếng việt có dấu