• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW for N97mini. ver30 for 5800 ver 60.0.003. Phiên bản chúc mừng năm mới ^^!~ .

hieuinter

file huong dẫn trong mấy sòt bạn dưa lỗi font,dọc chẳng hiểu gì ráo :D
với lại có soft nào khóa phím nhanh mà mấy bản khác các pro kia add vô bản FW luôn thì bạn cho mình với!

Chỉnh sửa cuối:

nhoktihon

Camera Mod là mới hay là giống với bản gốc vậy bạn ? cái nút chuyển chế độ quay và chụp ý

killdawer

file huong dẫn trong mấy sòt bạn dưa lỗi font,dọc chẳng hiểu gì ráo :D
với lại có soft nào khóa phím nhanh mà mấy bản khác các pro kia add vô bản FW luôn thì bạn cho mình với!
bạn đọc mà không hiểu bạn gà quá . soft khóa phím àk. nhiều lắm mykeylocks nè hay dùng khóa phím của máy ý để ngoài widget . :))

bosscarrot

Cho mình hỏi cái phần mềm tin nhắn như trong hình của bạn là gì thế nhỉ? Cảm ơn nhé

truongproo

Sao mình fash lại không thếy kiểu nhắn tin giống hình của bạn nhỉ....đấy không fải mặc định chăng