• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD 5800 MUSIC EDITION BETA

Delzie

làm ơn up sang MF dùm 1 cái

Ai chả thích down ở chỗ dễ dàng, ai share chả muốn tốt cho ng` dùng, nhưng mà chủ Topic vẫn giữ nguyên bản quyền với bác bĩnh nên chỉ up đc. 1 link lên MF thôi bạn ạ :D Chịu khó down ở Sonic đi :D Mà down ở sonic cũng mượt mà :))

OnlineNo1

Chủ pic xem lại link ở Sonic nhá! k down nổi :(

@@. Ko thấy ghi rõ là core của bác binh24 ah bạn. Có thắc mắc thì nên hỏi bác binh24 ấy.
P/S: Đừng dùng IDM down là được ngay ấy mà.

ferrari777

Các bạn cứ test nhiệt tình và tìm lỗi giúp mình để CFW HD 2 sẽ tốt hơn nữa

Tui không biết do bản FW này không có tự động khóa phím hay là do bạn làm còn thiếu chỗ này . Tuy vào cài đặt thì vẫn có điều chỉnh tự khóa phím nhưng mà nó không làm việc .
Bản này chạy rất nhanh Ram thì nhỉnh hơn bản của Vunguyennt một tí đến bây giờ nói chung là ổn chưa thấy lỗi . Một điều nữa bạn nên tích hợp thêm Google Maps , đèn pin và kill me thì sẽ hay hơn .

hoangtuong

Tui không biết do bản FW này không có tự động khóa phím hay là do bạn làm còn thiếu chỗ này . Tuy vào cài đặt thì vẫn có điều chỉnh tự khóa phím nhưng mà nó không làm việc .
Bản này chạy rất nhanh Ram thì nhỉnh hơn bản của Vunguyennt một tí đến bây giờ nói chung là ổn chưa thấy lỗi . Một điều nữa bạn nên tích hợp thêm Google Maps , đèn pin và kill me thì sẽ hay hơn >>>>> đúng ý mình rùi và thêm một ý kiến là lik load đã ra đi dea rùi cho lên mef đi

OnlineNo1

Bản này chạy rất nhanh Ram thì nhỉnh hơn bản của Vunguyennt một tí đến bây giờ nói chung là ổn chưa thấy lỗi . Một điều nữa bạn nên tích hợp thêm Google Maps , đèn pin và kill me thì sẽ hay hơn >>>>> đúng ý mình rùi và thêm một ý kiến là lik load đã ra đi dea rùi cho lên mef đi

Các bạn có vẻ thích ý kiến về firm của người khác quá. Nếu các bạn muốn thêm thì những cái firm này phải đóng dấu của các bạn à. Mình nghĩ chỉ nên comment về vấn đề lỗi, bug, như là việc khóa phím ko tự động. Còn nếu các bạn muốn thêm thì nên tự thêm, vì mình nghĩ nếu các bạn không biết làm sao để thêm thì đã ko góp ý như vậy. Còn việc link ra đi hay không, nếu đã là link lấy từ nguồn khác và ghi rõ nguồn, thì các bạn đừng nói những câu như kiểu: "thêm một ý kiến là lik load đã ra đi dea rùi cho lên mef đi", nghe như là ra lệnh cho người khác vậy.
Góp ý chút thôi, thân.

kangnam

chủ thớt cho mình xin codes audio & video mới nhất từ X7 với Equalizer chích xuất ra từ X7 naz..........

eddyanh_93

dùng cái pm nokia edit mà chỉnh .có core ngay hê hê
anh chủ topic: sao cache lại cho vào ổ c ,phải công nhận trình duyệt web mới nhanh thật vèo vèo, tiếc là chưa chạy nhạc zing được liệu có flash 4.1 ko ? vả lại cache rất ít vào mấy trang nặng đã bị out ra ,haiz vào nhanh mà lại out , =D>

Luu_Tan_Vu

dùng cái pm nokia edit mà chỉnh .có core ngay hê hê
anh chủ topic: sao cache lại cho vào ổ c ,phải công nhận trình duyệt web mới nhanh thật vèo vèo, tiếc là chưa chạy nhạc zing được liệu có flash 4.1 ko ? vả lại cache rất ít vào mấy trang nặng đã bị out ra ,haiz vào nhanh mà lại out , =D>

bạn muốn nghe nhạc ở zing phải xài flash 10,1

duquocchi

Thấy có khá nhiều ý kiến tích cực, chắc jap xài thử, lâu nay xài mãi 1 bản quài cũng chán. Mình thích mod liên quan đến hệ thống như Ram, CPU....còn các ứng dụng thì mỗi người tự cài sẽ theo ý mình :)